Sunday, June 11, 2023
Home धर्माबाद धर्माबाद शहरातील मुख्य रस्त्यावरील मोंढा रोड येथेल लाईटची डिपी हटविण्याची मागणी-NNL

धर्माबाद शहरातील मुख्य रस्त्यावरील मोंढा रोड येथेल लाईटची डिपी हटविण्याची मागणी-NNL

by nandednewslive
0 comment

धर्माबाद। शहरातील मोंढा रोड येथील तिवारी डिपि हटवणे अत्यंत गरजेचे आहे. 23 वर्षा पूर्वी बसवण्यात आलेली ही डिपि आज रहदारी वाढल्याने गाड्याचे प्रमाण वाढल्याने अपघात होण्याची शक्यता नाकारता येत नाही.

सर्व सामान्य नागरिकांना झळ पोहचु नये कारण मुख्य रस्त्यावर असल्याने व मागे च जिल्हा परिषद ची शाळा असल्याने विद्यार्थी साठी पण सदरील डिपि धोकादायक आहे. सदरील रोडवर खताची दुकाने मोठ्या प्रमाणात आहेत. मोठे ट्रक सुद्धा या रोड वरुनच जातात विशेष म्हणजे शहरात प्रवेश करताना हाच रोड आहे. नेहमीच मोंढा रोडवर वर्दळ असते. भविष्यात होणारा अपघात टाळण्यासाठी सदरील तिवारी डिपी हटवणे अतिशय आवश्यक आहे.

सदरील डिपि सध्या 100 kv क्षमतेचे आहे. सदरील डिपिवर किंवा त्यांच्या शेजारी 200kv क्षमतेचे ट्रांसफारमर बसवण्याचा घाट सुरू आहे. 200 kv चा ट्रांसफारमर बसवणे मुख्य रस्त्यावर धोकादायक आहे. सर्व सामान्य जनतेच्या जीवाशी खेळणे चुकीचे आहे म्हणून कोणत्याही परिस्थितीत त्या जागी डिपि बसवणे धोकादायक आहे. सदरील डिपि हटवण्याचे व दुसरी कोणतीही डिपि बसवू नये अशी मागणी सर्व सामान्य जनतेतून होते आहे. या संदर्भात सामाजिक कार्यकर्ते रमेश तिवारी यांनी मुख्याधिकारी यांना निवेदन देऊन तशी मागणी केली आहे.

गोदाचा प्लाट व जिल्हा परिषदची जागा यात दहा फूट शेरि आहे तो रस्ता स्वामी समर्थ केंद्र कडे जाणारा आहे. सदरील 200 केव्हीचा डिपिला जाहीर प्रगटन न काढता विद्युत विभाग कामाची परवानगी कस काय देतोय काय..? गौड बंगाल आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!