Tuesday, June 6, 2023
Home धार्मिक मौ.वडगांव खुर्द येथे अखंड हरिनाम सप्ताह, ज्ञानेश्वरी पारायण व भागवत कथेचे आयोजन -NNL

मौ.वडगांव खुर्द येथे अखंड हरिनाम सप्ताह, ज्ञानेश्वरी पारायण व भागवत कथेचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

वडगांव/पोटा, पांडुरंग मिराशे। हिमायतनगर तालुक्यातील वडगाव खुर्द येथे दिनांक 30मार्च रोज गुरुवारी अखंड हरिनाम सप्ताह, ज्ञानेश्वरी पारायण,व भागवत कथेचे आयोजन करण्यात आले आहे तर दिनांक 06एप्रिल रोज गुरुवारी काल्याच्या कीर्तनाने सप्ताहाची सांगता होणार आहे.

भैरवनाथ कृपेने गेले पंधरा वर्षापासून मौ.वडगाव खुर्द येथे अखंड हरिनाम सप्ताह चालू असून यंदा भागवत कथेचे आयोजन केले आहे भागवत कथा प्रवक्ते ह भ प सोपान महाराज आहेरवाडीकर तर ज्ञानेश्वरी पारायण व्यासपीठ शिवाजी महाराज वडगावकर हे सांभाळणार आहेत. सप्ताहातील दैनंदिन कार्यक्रम सकाळी चार ते सहा काकडा भजन, सात ते दहा ज्ञानेश्वरी पारायण ,दुपारी बारा ते चार संगीत भागवत कथा, सायंकाळी पाच ते सहा हरिपाठ, रात्री साडेआठ ते साडेदहा हरिकीर्तन, रामनवमी निमित्ताने दिनांक30 रोज गुरुवार सकाळी दहा ते बारा ह भ प बालाजी महाराज आळंदीकर यांचे हरिकीर्तन होईल .दिनांक 30 मार्च रोज गुरुवार ह भ प पंढरीनाथ महाराज पळसगावकर यांचे रात्री कीर्तन होईल. दिनांक 31 मार्च रोज शुक्रवार ह भ प दीनानाथ महाराज आळंदीकर यांचे रात्री हरी कीर्तन होईल.

दिनांक 1 एप्रिल रोज शनिवार ह भ प प्रभाकर बाबा कपाटे श्रीकृष्ण मंदिर भोकर यांचे रात्री हरी किर्तन होईल. दिनांक 2 एप्रिल रोज रविवार ह भ प पंजाबराव महाराज चालगणीकर यांचे रात्री हरी किर्तन होईल. दिनांक 3 एप्रिल रोज सोमवार ह भ प शहा दत्त महाराज दत्त मठ सरेगाव यांचे रात्री हरी कीर्तन होईल. दिनांक 4 एप्रिल रोजी मंगळवार ह भ प माधव महाराज गुरुजी वडगावे धर्माबाद यांचे रात्री हरी कीर्तन होईल. दिनांक 5 एप्रिल रोज बुधवार ह भ प नंदकिशोर महाराज अजरसोंडेकर यांचे रात्री हरी किर्तन होईल. दिनांक 6 एप्रिल रोजी गुरुवार ह भ प सोपान महाराज आहेरवाडीकर यांचे सकाळी दहा ते बारा या वेळेत काल्याचे किर्तन व नंतर महाप्रसाद होईल.

सप्ताहातील गुणी भजनी मंडळ मृदंगाचार्य गोपाळ महाराज ठाकरे गायनाचार्य वामन महाराज मारेगावकर, बंडू पाटील चिंचाळकर परसराम पाटील चिंचाळकर ,नामदेव महाराज वडगावकर, शिवानंद येवलीकर तर संगीतमय भागवत कथेतील गुणी भजनी तबलावादक शंकर महाराज रिधोरेकर पॅड वादक वैभव महाराज मार्कंडेकर शिंधवादक बाळकृष्ण महाराज कंठेश्वरकर गायक जनार्धन महाराज वाईकर, पोटा बुद्रुक, पोटा खुर्द ,पारवा बु,पारवा खुर्द ,मोरगाव, दाबदरी ,सोनारी, वडगाव ,टाकराळा ,काढली ,दरेगाव ,आधी ठिकाणातील गुणी भजनी मंडळी रात्री जागरणासाठी उपस्थित राहणार आहेत या अखंड हरिनाम सप्ताह मधील धार्मिक कार्यक्रमाचा व महाप्रसादाचा परिसरातील सर्व भाविक भक्तांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहून लाभ घ्यावा असे आव्हान समस्त गावकरी मंडळी वडगाव खुर्द वाशीयांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!