Monday, May 29, 2023
Home खास न्यूज विहिप बजरंग दल तर्फे श्रीराम जन्मोत्सव निमित्त भव्य मोटर सायकल रॅली -NNL

विहिप बजरंग दल तर्फे श्रीराम जन्मोत्सव निमित्त भव्य मोटर सायकल रॅली -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। ज्या क्षणाची रामभक्त वाट पाहत होते तो क्षण श्रीराम जन्मोत्सव 30 मार्च गुरुवार रोजी आलेला आहे. श्रीराम जन्मोत्सव निमित्त विश्व हिन्दू परिषद, बजरंग दल, मातृशक्ती व दुर्गा वाहिनी तर्फे याही वर्षी भव्य मोटर सायकल रॅलीचे आयोजन करण्यात आलेले आहे.

मोटर सायकल रॅली 30 मार्च गुरुवार रोजी सकाळी 9 वाजता श्री पंचवटी हनुमान मंदिर महावीर चौक, हनुमान पेठ येथे आरती होऊन ही रॅली मुथा चौक, हनुमान पेठ -शिवतीर्थ -चिखलवाडी -अणणाभाऊ साठे चौक -आनंद नगर -भाग्य नगर -वर्कशॉप -राज कॉर्नर -शेतकरी चौक -श्री गजानन महाराज मंदिर,मालेगाव रोड ह्या मार्गाने निघणार आहे.

ह्या शोभायत्रे मध्ये हिन्दू धर्माची शान भगवे ध्वज हे मुख्य आकर्षण राहणार आहे.सम्पूर्ण रॅली भगव्या वातावरणात श्रीराम नामाच्या उदघोशात हिन्दू महागर्जना मनून निघणार आहे.ह्या मोटर सायकल रॅली मध्ये मातृशक्ती व दुर्गाशक्ती ची मोठया प्रमाणात उपस्थिती राहणार आहे.

पहिल्या 500 मातृशक्ती व दुर्गा शक्ती ना फेट्याची व्यवस्था करण्यात आलेली आहे. तरीही जास्तीत जास्त बजरंगी,रामभक्त,मातृशक्ती व दुर्गाशक्ती व सखल हिन्दू समाजाने जास्तीत जास्त संख्येने ह्या भव्य मोटर सायकल रॅली मध्ये सहभागी व्हाव्हे अशे आवाहन विश्व हिन्दू परिषद, बजरंग दल, दुर्गावाहिनी, मातृशक्ती यांच्या तर्फे करण्यात येत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!