Sunday, May 28, 2023
Home नायगाव नटराज सांस्कृतिक कलापथक सुजलेगावच्या कलाकारांनी विविध योजनेची केली जनजागृती -NNL

नटराज सांस्कृतिक कलापथक सुजलेगावच्या कलाकारांनी विविध योजनेची केली जनजागृती -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। जिल्हा माहिती अधिकारी कार्यालय अंतर्गत अनुसूचित जाती उपयोजनेची जनजागृती कार्यक्रम नायगाव तालुक्यातील नायगाव नरसी मांजरम व कुंटूर या गावात नटराज सांस्कृतिक कलापथक सुजलेगाव येथील शाहीर बळीराम जाधव व त्यांच्या संचांनी कलापथकाद्वारे विविध योजनेची गीत गायनाच्या माध्यमातून जनजागृती केली आहे.

सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभाग महाराष्ट्र शासनाने रमाई आवास घरकुल योजना गटाई कामगारांना पत्रे, छत्रपती शिवाजी महाराज शिष्यवृत्ती, कै. वसंतराव नाईक वस्ती तांडा, मागासवर्गीय विद्यार्थी,विद्यार्थिनींना भारत सरकार शिष्यवृत्ती अशा विविध लोककल्याणकारी योजनेची माहिती कलापथकाद्वारे जनजागृती करण्यासाठी जिल्हा माहिती अधिकारी कार्यालय अंतर्गत विविध योजनेची माहिती तालुक्यातील नायगाव नरसी मांजरम व कुंटूर येथे नटराज सांस्कृतिक कलापथक सुजलेगाव येथील शाहीर बळीराम जाधव व त्यांच्या संचातील शाहीर माधव बैलकवाड,माधव पवार, पूजा आईलवार, गंगाधर कोंचमवाड, दत्ता रहाटे, नागोराव डोणगावकर, नालंदा सांगवीकर, गौतम सांगवीकर, राजेश शिंदे यांनी जनजागृती केल्यामुळे सदर गावातील नागरिकांनी चांगला प्रतिसाद दिलेला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!