Friday, June 9, 2023
Home राजकीय हिमायतनगर कृषी उत्पन्न बाजार समिती निवडणूक भाजपा, बाळासाहेबांची शिवसेना संयुक्त लढविणार -NNL

हिमायतनगर कृषी उत्पन्न बाजार समिती निवडणूक भाजपा, बाळासाहेबांची शिवसेना संयुक्त लढविणार -NNL

संयुक्तिक बैठक घेऊन श्री परमेश्वर महाराजांचे दर्शन घेऊन श्री चरणी नारळ फोडून निवडणुकीच्या उमेदवारी अर्ज घेण्यात आले

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। कृषी उत्पन्न बाजार समिती हिमायतनगर (वाढोणा) निवडणुकीच्या अनुषंगाने आज भाजपा -बाळासाहेबाची शिवसेना युती जाहीर करण्यात आली आहे. नांदेडचे खा. प्रतापराव पाटील चिखलीकर, मा.केंद्रीय मंत्री सुर्यकांताताई पाटील, हिंगोलीचे खा हेमंतभाऊ पाटील, भाजपा जिल्हाध्यक्ष व्यंकटराव पाटील गोजेगावकर, हादगाव/हिमायतनगरचे नेते बाबुराव कदम कोहळीकर यांच्या सूचनेवरून आज संयुक्तिक बैठक घेऊन श्री परमेश्वर महाराजांचे दर्शन घेऊन श्री चरणी नारळ फोडून निवडणुकीच्या उमेदवारी अर्ज घेण्यात आले.

यावेळी वरिष्ठ दोन्ही पक्षातील नेतेच्या सूचनेवरून भाजपाचे तालुकाध्यक्ष आशिष सकवान, शिवसेना तालुका प्रमुख रामभाऊ ठाकरे, यांच्या प्रमुख उपस्थितीमध्ये भाजपा जिल्हा उपाध्यक्ष सरपंच सुधाकर पाटील सोनारीकर, शिवसेना ज्येष्ठ नेते विजयराव वळसे पाटील, बालाजी राठोड, राजु पाटील पिंपरीकर, किशनराव पाटील वानखेडे, खंडू चव्हाण, राजू पाटील शेलोडेकर, भाजपा युवा मोर्चा अध्यक्ष रामभाऊ सुर्यवंशी, युवासेना तालुका प्रमुख सरपंच ॲड.बाळा पतंगे खैरगावकर, मा.सभापती लक्षण जाधव, सि.एन कदम, संचालक राम पाकलवार, मधुकर पांचाळ, संतोषराव कदम, गजानन हडपकर, सरपंच गौतम दवणे, सरपंच पवन करेवाड, सरपंच जीवन जैस्वाल, सुभाष माने, ज्ञानेश्वर शेवाळे, कल्याण ठाकूर, गजानन गोपेवाड, माधवराव कदम (M.D), प्रकाशराव हंपोलकर, शंकर बोरगडीकर, ज्ञानेश्वर पुठ्ठेवार, गौरव सुर्यवंशी, वामनराव पाटील, परमेश्र्वर सुर्यवंशी, शिवाजी झुकरे, अजय जाधव, विनोद दुर्गेकर, बाबाराव वाडेकर, व इतर पदाधिकारी कार्यकर्ते मोठया संख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!