Friday, June 9, 2023
Home क्रीडा कु.मीमांसा पाडमुखला इंग्लीश ओलंपियाडचे सुवर्ण पदक -NNL

कु.मीमांसा पाडमुखला इंग्लीश ओलंपियाडचे सुवर्ण पदक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नुकत्याच झालेल्या इंटरनॅशनल इंग्लीश ओलंपियाडच्या परिक्षेत होलिसिटीच्या कु.मीमांसा रूपेश पाडमुखने सुवर्ण पदक मिळवले असून तिच्या यशाबद्दल प्रिन्सीपॉल मो.अर्शद सर यांच्यासह सर्व आप्तस्वकीयांकडून अभिनंदन केल्या जात आहे.

नांदेडपासून लगत असलेल्या पासदगांव येथील होलिसिटी पब्लीक स्कुलमध्ये इयत्ता सहावी वर्गात शिकत असलेल्या कु.मीमांसा पाडमुख हिने खेळासह इतर अ‍ॅक्टीव्हिटीमध्ये चांगलीच छाप पाडली आहे. शालेय खेळातही गोल्ड व ब्रॉन्झ पदक मिळवले असून अगोदरही तिने अनेक पदके मिळावली आहे.

नुकत्याच झालेल्या एसओएफ इंटरनॅशनल इंग्लीश ओलंपियाड परिक्षेत सुवर्णपदक मिळवले आहे. गोल्ड मेडल व सर्टिफिकेट देऊन तिचा सन्मान करण्यात आला. तिच्या यशाबद्दल प्रिन्सीपॉल मो.अर्शद सर, पवार सर, सौ.सुजाता नाईक, रश्मी मॅडम, स्वाती मॅडम यांच्यासह सर्व आप्त स्वकीयांकडून अभिनंदन केल्या जात आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!