Monday, May 29, 2023
Home नांदेड फिट फॉर नांदेड ही मुव्हमेंट राबूया – श्रीकृष्ण कोकाटे, जिल्हा पोलीस अधीक्षक -NNL

फिट फॉर नांदेड ही मुव्हमेंट राबूया – श्रीकृष्ण कोकाटे, जिल्हा पोलीस अधीक्षक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। रॉयल फिटनेस अँड वेलनेस सेंटरचं उद्घाटन जिल्ह्याचे पोलीस अधीक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे यांचे हस्ते आज बजाज गॅलेक्सी नांदेड येथे करण्यात आले आहे.

उद्घाटन प्रसंगी श्रीकृष्ण कोकाटे म्हणाले की ,प्रत्येकाने आरोग्याची काळजी घेतली पाहिजे, जगामध्ये जे लोक यशस्वी झालेले आहेत ते सर्वजण स्वतःच्या शरीरासाठी एक तास वेळ देऊन व्यायाम करतात. योग्य आहार आणि व्यायाम जर केला तर मनुष्य निरोगी राहतो. आपल्या देशामध्ये सध्या फिट फॉर इंडिया मोमेंट चालू आहे ,त्याच धर्तीवर आता आपण नांदेडमध्ये फिट फॉर नांदेड ही मुव्हमेंट राबवूया असे मी नांदेडकरांना आवाहन करतोय.

रॉयल फिटनेस वेलनेस सेंटरचे पांडुरंग शिंदे आणि सचिन थोटे यांनी उपस्थित मान्यवरांचे स्वागत केले. भाग्यनगर पोलीस स्टेशनचे पोलीस निरीक्षक विलास गोबडे , बालाजी सूर्यवंशी तळणीकर, प्रा. पांडूव मुंगनाळे, विठ्ठल शिंदे,शिवाजी गायकवाड, अतुल येवतीकर, तुकाराम सूर्यवंशी,सुमती व्याहाळकर, निशिता शिंदे, नेहा वाघमारे इत्यादी मान्यवर उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!