Friday, June 9, 2023
Home नांदेड विविध लोककल्याणकारी शासकीय योजनांच्या फिरत्या वाहनाद्वारे प्रसिद्धी मोहिमेचा शुभारंभ -NNL

विविध लोककल्याणकारी शासकीय योजनांच्या फिरत्या वाहनाद्वारे प्रसिद्धी मोहिमेचा शुभारंभ -NNL

जिल्हाधिकारी अभिजीत राऊत यांच्या हस्ते पाच वाहनांना हिरवी झेंडी

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। जिल्हा वार्षिक सर्वसाधारण योजना व विशेष घटक योजनेंतर्गत सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागाच्या विविध योजनांची माहिती ग्रामीण भागातील नागरिकांना व्हावी या उद्देशाने फिरत्या एलईडी वाहनाद्वारे प्रचार-प्रसिद्धीच्या उपक्रमाचे आज जिल्हाधिकारी अभिजीत राऊत यांच्या हस्ते हिरवी झेंडी दाखवून शुभारंभ करण्यात आला.

यावेळी जिल्हा माहिती अधिकारी विनोद रापतवार व इतर अधिकारी उपस्थित होते. या फिरत्या वाहनाद्वारे ग्रामीण भागामध्ये योजनांबाबत जनजागृती होणार आहे. विविध योजनांची माहिती असलेले ही पाच वाहने जिल्ह्यातील सर्व तालुक्यातून जनजागृती करतील. जिल्हाधिकारी कार्यालयाच्या प्रांगणातून ही वाहने मंगळवार 28 मार्च रोजी मार्गस्थ होवून जिल्ह्यात विविध गावांमध्ये  प्रचार प्रसिध्दीचे कार्य करतील. 

वाहनांवरील एलईडी स्क्रीनद्वारे शासनाच्या विविध लोककल्याणकारी योजनावर आधारित चित्रफित दाखविण्यात येणार आहे. जिल्हा वार्षिक सर्वसाधारण योजना व विशेष घटक योजनेंतर्गत विद्यार्थी, तरूण तसेच महिला, शेतकरी आदी सर्व घटकांसाठीच्या शिक्षण, आरोग्य, कौशल्य विकास, विविध प्रकारची प्रशिक्षणे, महिला सक्षमीकरण, लाभार्थी व समूह योजनांची माहिती या वाहनाद्वारे पोहोचविली जाईल.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!