Sunday, May 28, 2023
Home क्राईम घरफोडीच्या साहित्यासह दबून बसलेल्या चोरट्यांना पकडून उस्माननगर पोलिसांची कारवाई -NNL

घरफोडीच्या साहित्यासह दबून बसलेल्या चोरट्यांना पकडून उस्माननगर पोलिसांची कारवाई -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। गोळेगाव ( तपोवन ) ता.लोहा येथील टी.पाॅंइन्ट जवळ अंधाराचा फायदा घेऊन दडून बसलेल्या तीन चोरट्यासह एक ओमेनी व्हॅन , मोटारसायकल अन्य हात्यार ,साहित्यासह जवळपास २६००००/ रूपयाचा मुद्देमाल सह पकडण्यात उस्माननगर पोलिसांना यश मिळाले असून त्यांच्या विरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

पोलीस सुत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार दि २८/०३/२३ रोजी रात्री ०३.३० वा चे सूमारास आम्ही पो स्टे उस्माननगर हददीत गोळेगाव टी पॅाईन्ट येथे अंधारात एक ओमनी व्हॅन व एक मोटार सायकल आणि त्यांच्या आडोशाला तीन इसम संशईतरित्या दिसले. त्यांचेपैकी १) राजू भरत सोळंके वय १९ वर्षे रा. कूरूळा ता. कंधार २) अनिल गोविंद सोळंके वय २२ वर्षे रा. सेलगाव ता. लोहा ह्या दोघांना पकडले व एक ३) वामन माधव गरसोळे रा पेठशिवनी ता. कंधार हा पळून गेला.

त्यांचे ताब्यात चोरून आणलेले दोन बकरे, एक पॅशन प्रो मोटार सायकल, एक ओमीनी व्हॅन, एक चाकू व लॅाक तोडण्याची टामी असे एकूण २६०००० रूपयाचा मूददेमाल मिळून आला असून, ते सूर्यास्त ते सूर्योदयापूर्वी घरफोडीच्या साहित्य व दोन चोरीच्या बकऱ्यांसह मिळून आल्याने आमचे फिर्यादवरून त्यांचेविरूध्द कलम १२२, १२४ मूंपोका प्रमाणे गून्हा दाखल केला असून, पूढील तपास पोना/बालाजी राठोड हे करत आहेत. सदर आरोपींकडून मालाविरूध्दचे आणखी गून्हे उघडकीस येण्याची शक्यता आहे.

सदरची कामगिरी मा. श्री श्रीकृष्ण कोकाटे पोलीस अधीक्षक नांदेड, मा. श्री अबिनाशकूमार अपर पोलीस अधीक्षक नांदेड, मा श्री मारोती थोरात उपविपोअ कंधार यांचे मार्गदर्शनाखाली सपोनि भारती, पोहेकॅा/मस्के, पोहेकॅा/रेजितवाड, पोना/बालाजी राठोड, पोकॅा/बलवान कांबळे यांनी पार पाडली आहे. सदर पथकाचे वरीष्ठ पोलीस अधिकाऱ्यांनी कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!