Sunday, June 11, 2023
Home करियर आनंदराव नरवाडे यांची पीएसआय पदी पदोन्नती -NNL

आनंदराव नरवाडे यांची पीएसआय पदी पदोन्नती -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| सोनखेड पोलीस ठाण्यातील एएसआय आनंदराव रामजी नरवाडे यांची पोलीस उपनिरीक्षक (पीएसआय) म्हणून पदोन्नती झाली आहे. जिल्हा पोलीस अधीक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे यांनी हे आदेश काढले.

सोनखेड येथे कार्यरत असलेले आनंदराव नरवाडे याना पीएसआय म्हणून पदोन्नती मिळाली आहे. सोनखेडचे सहायक पोलिस निरीक्षक विशाल भोसले, यांनी त्यांना स्टार लावले. पोलीस दलात कार्यतत्पर अशी ओळख असलेले सहायक पोलीस उपनिरीक्षक उत्तम डोईबळे, लोह्याचे भूमिपुत्र पोलीस उपनिरीक्षक भिमानंद महाबळे माजी सरपंच उद्धवराव झिंझाडे, यासह अनेकांनी त्याचे अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!