Sunday, May 28, 2023
Home अर्थविश्व नाजिमसह बँकेच्या ठेवी ऊदिष्टाला सिडको शाखेने दिला प्रतिसाद…NNL

नाजिमसह बँकेच्या ठेवी ऊदिष्टाला सिडको शाखेने दिला प्रतिसाद…NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड| नांदेड जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँकेला शंभर वर्षे पूर्ण होत असल्याने बँकेचा वतीने जिल्ह्यातील सर्व शाखेला सुरक्षीत रक्कम वाढ करणयाचे आवाहन दिले होते यास सिडको शाखेच्या वतीने प्रतिसाद देत मार्च २३ अखेर ठेवी मध्ये वाढ झाली असून खातेदार सभासदांनी या ठेवीला प्रतिसाद दिला आहे.

नांदेड जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँकेच्या वतीने जिल्ह्यातील सर्व शाखांना ठेव वाढीचे उदिष्ट देण्यात आले असून जुन २०२३ मध्ये शंभर वर्षे पूर्ण होत असल्याने कर्मचारी यांना डिपॉझिट ठेव वाढीचे उदिष्ट देण्यात आले होते, जिल्ह्यात व लोहा तालुक्यातील एकमेव असलेल्या व बँकेच्या प्रत्येक आवाहनाला प्रतिसाद सिडको शाखेने या पुर्वी कर्जे थकबाकीदार यांना वसुलीसाठी वसुली चांगल्या पैकी केली आहे.

या शाखेत अंतर्गत न ऊ गावे समाविष्ट असुन मार्च अखेर ठेवीचे उदिष्ट व थकबाकी वसुली बाबत वसुली करण्यात आली असून उदिष्टपोटी ठेवी चांगल्या प्रमाणात वसुली केली असून सभासद खातेदार यांनी ठेवी उदिष्टाला प्रतिसाद दिला आहे. शाखेचे व्यवस्था विठ्ठल दिगंबर पोवळे, रोखपाल राजु देशमुख यांनी सभासद खातेदार यांच्याशी संपर्क साधून ठेव सुरक्षीत रक्कम साठी आवाहन केल्या नंतर या शाखेतील अनेक खातेदार सभासद यांनी प्रतिसाद देत शाखेला दिलेल्या मार्च अखेर उदिष्ट पुरती या शाखेने केली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!