Friday, June 9, 2023
Home सोशल काॅग्रेसचे मंगेश कदम व पत्रकार लोकेश कावळे यांचा भवरे परिवाराकडून सन्मान -NNL

काॅग्रेसचे मंगेश कदम व पत्रकार लोकेश कावळे यांचा भवरे परिवाराकडून सन्मान -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नांदेड शहर जिल्हा काँग्रेस कमिटी अनुसूचित जाती विभागाचे नवनियुक्त शहर जिल्हाध्यक्ष मंगेश कदम व पत्रकार लोकेश कावळे यांचा भवरे परिवाराकडून नुकताच सन्मान व सत्कार करण्यात आला.

नांदेड शहर जिल्हा काँग्रेस कमिटीच्या शहर जिल्हाध्यक्षपदी मंगेश कदम यांची नियुक्ती झाल्याबद्दल त्यांचे अभिनंदन तसेच,सा.वृत्त वारसदारचे विशेष प्रतिनिधी लोकेश दिलीपराव कावळे यांना वाढदिवसानिमित्त अभिष्टचिंतन करुन भारतीय संविधान प्रास्ताविका प्रत भेट देऊन या दोघांचाही सामाजिक कार्यकर्त्या श्रीमती सुमनबाई मारोतीराव भवरे यांच्या हस्ते भवरे परिवाराकडून त्यांच्या निवासस्थानी दीपकनगर,तरोडा (बु.),नांदेड येथे सत्कार व सन्मान करण्यात आला.

यावेळी बहुजन टायगर युवा फोर्स महाराष्ट्र व आ.माधवराव पा.जवळगांवकर मित्रमंडळाचे संस्थापक अध्यक्ष तथा, सा.वृत्त वारसदारचे मुख्य संपादक त्रिरत्नकुमार मा.भवरे, मराठी पञकार परिषद मुंबई संलग्न, नांदेड जिल्हा मराठी पञकार संघाचे माजी जिल्हा उपाध्यक्ष व राष्ट्रवादी किसान सभेचे माजी प्रदेश प्रतिनिधी लक्ष्मणराव मा. भवरे,सौ.सुर्यकांता लोणे, नांदेड जिल्हा मराठी पञकार संघाच्या माजी जिल्हा कार्यकारिणी सदस्या सौ.उज्वला त्रिरत्नकुमार भवरे,सौ.दिपाली व दिलीपराव कावळे,रोहित कावळे,सुशीलकुमार भवरे, कु.श्रुतीताई भवरे, प्रफुल्लकुमार भवरे,नागेश कांबळे,युवक काॅग्रेसचे शहर महासचिव विक्की गायकवाड,ऍड.सुनील नागोरे,निक्की भवरे,अतिश चव्हाण आदींसह दीपकनगर तरोड्यातील नागरिक व महिला भगिनी बहुसंख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!