Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड “स्वच्छोत्सव २०२३ “अंतर्गत महापालिका सिडको क्षेत्रीय कार्यालयात महिलांसाठी स्वच्छता जागृती रॅलीचे आयोजन -NNL

“स्वच्छोत्सव २०२३ “अंतर्गत महापालिका सिडको क्षेत्रीय कार्यालयात महिलांसाठी स्वच्छता जागृती रॅलीचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड| केंद्र शासनामार्फत दिनांक 7 मार्च ते 30 मार्च 2023 कालावधीत महिलांचा स्वच्छते मधील सहभाग व त्यांचे स्वच्छतेमधील नेतृत्व वृद्धिंगत करण्यासाठी “स्वच्छोत्सव २०२३” अभियान साजरा करण्यासाठी सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत पदयात्रा काढून या मोहिमेचा मुख्य उद्देश महिलांच्या स्वच्छतेमधील सहभागातून ते महिलांच्या नेतृत्वाखालील स्वच्छतेमध्ये झालेले संक्रमण साजरे करणे हा आहे.

त्या अनुषंगाने अभियानाची व्यापक प्रसिद्धी करणे व महिलांच्या स्वच्छतेमधील कामाकरिता प्रोत्साहन देण्याबाबत नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिका नांदेड क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत आज सकाळी 10:30 वाजता सिडको क्षेत्रीय कार्यालय परिसरात स्थानिक महिला, स्वयंसेवकांना, संस्थाना सहभागी करून स्वच्छता जागृती फेरी व स्वच्छता शपथ घेण्यात आली.

आयुक्त डॉ.सुनिल लहाने, अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम, उपायुक्त स्वच्छता निलेश सुंकेवार, सहाय्यक आयुक्त डॉ.रईसोधदीन यांच्या मार्गदर्शनाखाली स्वच्छता जागृती रॅली सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत काढण्यात आली, यावेळी स्वच्छता निरीक्षक किशन वाघमारे, अर्जुन बागडी यांच्या सह स्वच्छता महिला पुरुष मोठया संख्येने सहभागी झाले होते. आजच्या या रॅलीत सामाजिक कार्यकर्ता विजयताई गोडघासे व बचत गटांच्या महिला व मुलींनी मोठ्या संख्येने सहभाग नोंदविला

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!