Monday, May 29, 2023
Home क्रीडा जि.प. शिक्षक श्री चंद्रकांत लामदाडे राष्ट्रीय जलतरण स्पर्धेत तीन पदकांनी सन्मानित -NNL

जि.प. शिक्षक श्री चंद्रकांत लामदाडे राष्ट्रीय जलतरण स्पर्धेत तीन पदकांनी सन्मानित -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| मास्टर्स गेम्स फेडरेशनद्वारे नाशिक येथे आयोजीत पाचव्या राष्ट्रीय जलतरण स्पर्धेत जि. प. प्रा. शा. बेटसांगवी -१ येथील शिक्षक श्री चंद्रकांत व्यंकटराव लामदाडे यांनी 100 मी आणि 200 मी बेस्ट स्ट्रोक प्रकारात सुवर्ण पदक व 50 मी ब्रेस्ट स्ट्रोक मध्ये रौप्य पदक व प्रमाणपत्र प्राप्त केले. राष्ट्रीय स्तरावरील या जलतरण स्पर्धेत तीन पदक प्राप्त केल्याबद्दल सर्व स्तरातून त्यांचे कौतूक होत आहे.

अखंड सराव व जिद्द यांच्या जोरावर हे यश प्राप्त केल्याचे लामदाडे यांनी सांगितले. पोहणे हा सर्वांगसुंदर व्यायाम आहे शारीरिक व मानसिक मजबूत राहायचे असल्यास नियमित पोहणे गरजेचे आहे सर्वानी लामदाडे सरांचा आदर्श घ्यावा असे मत लोहा तालुक्याचे गटशिक्षणाधिकारी श्री व्यवहारे साहेबांनी व्यक्त केले.

त्यांच्या या यशाबद्दल विस्तार अधिकारी आंबलवाड मॅडम, केंद्रप्रमुख नागोराव जाधव शाळेतील शिक्षक उद्द्व् मुळे, शिवचंद्र कोडगिरे, गणेश बिजलगावे मालू जाधव तसेच शा. व्य .समिती अध्यक्ष श्री चंद्रकात् वानखेडे, बेटसांगवीचे सरपंच श्री राम वानखेडे सर व उपसरपंच श्री सदाशिव वानखेडे आदीनी सरांचे अभिनंदन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!