Tuesday, June 6, 2023
Home धार्मिक हडको येथील राममंदिर येथे रामनवमी ऊत्साहात साजरी…NNL

हडको येथील राममंदिर येथे रामनवमी ऊत्साहात साजरी…NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। हडको येथील राममंदिर येथे रामनवमी निमित्ताने महा अभिषेक, होम हवन, महाआरती व रामनवमी ऊत्साहात साजरी करण्यात आली यावेळी संजय पाटील घोगरे मित्र मंडळाच्या वतीने महाप्रसाद आयोजन करण्यात आले होते.

रामनवमी निमित्ताने ३० मार्च रोजी हडको येथील राममंदिर येथे सकाळी अभिषेक, होम हवन यासह विधीवत महापूजा करण्यात आली, यावेळी राममंदिर अयोध्या नगर यांच्या वतीने विधीवत पुजन करण्यात आले.

यावेळी नारायणराव गुट्टे, बालाजी रहाटकर, उदयकुमार पाध्ये, भंडारी ताई, तममेवार, केरबा पाटील,संजय पाटील गोपाळचावडीकर, शिवाजी हंबरडे,कुलथे, मोतीराम पाटील, विनायक जोशी, रमेश जाधव, शिल्पकार भारत यांच्या सह अनिस घोगरे, उमेश स्वामी, सचिन गादेवाड,संतोष मुसळे, सुरेश मुसळे, अनसाजी पाटील घोगरे, व अयोध्या नगर मित्र मंडळ यांच्यी उपस्थिती होती. या वेळी संजय पाटील घोगरे मित्र मंडळ यांच्या वतीने आयोजित महाप्रसादाचा लाभ भाविक भक्तांनी घेतला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!