Friday, June 9, 2023
Home नांदेड कृषी उत्पन्न बाजार समिती संरपच गटातुन गंगाधर पिंटु पाटील शिंदे यांच्या उमेदवारी अर्ज दाखल -NNL

कृषी उत्पन्न बाजार समिती संरपच गटातुन गंगाधर पिंटु पाटील शिंदे यांच्या उमेदवारी अर्ज दाखल -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। कृषी उत्पन्न बाजार समिती निवडणूक ग्रामपंचायत मतदार संघातून सर्वसाधारण जांगेसाठी धनेगाव ग्रामपंचायत मतदारसंघातून गंगाधर (पिंटू )पाटील शिंदे यांनी उमेदवारी अर्ज दाखल केला या वेळी उपस्तित आमदार मोहन अण्णा हंबर्डे, यांच्या सह महा विकास आघाडीचे पदाधिकारी उपस्थित होते.

कृषी उत्पन्न बाजार समितीचा निवडणूकीसाठी ग्रामपंचायत मतदारसंघातून धनेगाव ग्रामपंचायत चे संरपच गंगाधर पिंटु पाटील शिंदे यांनी दि. ३१ मार्च रोजी उमेदवारी अर्ज दाखल केला, यावेळी नांदेड दक्षिण मतदारसंघाचे आ. मोहनराव हंबर्डे,शिवसेना ऊध्दव ठाकरे गटाचे भुजंग पाटील, बबन बारशे ,माधव पावडे ,काँग्रेस कमिटी तालुका अध्यक्ष मनोहर पाटील शिंदे ,माजी सरपंच भुजंगराव भालके धनेगाव, चेअरमन बालाजी पाटील शिंदे ,व्हाईस चेअरमन नितीन पाटील शिंदे, यांच्या सह ग्रामपंचायत मतदारसंघातील अनेक मतदार व मित्र परिवार मोठया संख्येने उपस्थित होता.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!