Monday, May 29, 2023
Home नायगाव लिंगायत समाजाच्या वतीने आयोजित धन्यवाद देवेंद्रजी यात्रेचा उद्घाटन सोहळा दि.२ एप्रिल रोजी नायगाव येथे होणार -NNL

लिंगायत समाजाच्या वतीने आयोजित धन्यवाद देवेंद्रजी यात्रेचा उद्घाटन सोहळा दि.२ एप्रिल रोजी नायगाव येथे होणार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। लिंगायत समाजाच्या सर्वांगीण विकासासाठी राज्य सरकारने व विशेषतः राज्याचे उपमुख्यमंत्री मा.ना.देवेंद्रजी फडणवीस यांनी जगद्ज्योती म. बसवेश्वर आर्थिक विकास महामंडळाची घोषणा केली. राज्याच्या अर्थसंकल्पात विविध समाजासोबतच लिंगायत समाजाचाही विचार सरकारने केला आहे.

या घोषणेमुळे लिंगायत समाजाबद्दल सरकारची सकारात्मक भुमिका लक्षात येते. म्हणूनच समाज म्हणून या घोषणेचे स्वागत करण्यासाठी व राज्य सरकार तथा मा.ना.देवेंद्र फडणवीस यांना धन्यवाद देण्यासाठी राज्यातील एकंदरीत १५ विधानसभा मतदारसंघातुन जाणारी ही धन्यवाद यात्रा एकुण आठ दिवसांची असून या यात्रेचा उद्घाटन सोहळा बोमनाळे आँईल मिल, नायगाव जि.नांदेड येथे दि.२ एप्रिल रविवारी सकाळी १०:०० संपन्न होत आहे.

या धन्यवाद यात्रेच्या उद्घाटन सोहळ्यास नायगाव विधानसभेचे लोकप्रिय आमदार मा.राजेश पवार यांच्या सह यात्रा संयोजक तथा प्रदेश भाजपा उपाध्यक्ष मा.बसवराज मंगरुळे, यात्रा कार्यवाहक तथा प्रदेश प्रवक्ते मा. शिवानंद हैबतपूरे, यात्रा संयोजन समिती सदस्य तथा प्रदेश प्रभारी दिव्यांग आघाडी व हिंगोली लोकसभा प्रभारी मा.रामदास पाटील सुमठाणकर प्रदेश वैद्यकीय सेल अध्यक्ष मा.डॉ. अजित गोपछडे, धाराशिव लोकसभा प्रभारी तथा लातूर शहर जिल्हा भाजपा अध्यक्ष मा.गुरुनाथ मगे, प्रदेश प्रवक्ते मा.प्रेरणाताई होनराव, प्रदेश युवा मोर्चा सचिव मा.अमोल निडवदे, लातूर जि.प.सदस्य तथा भाजपा नेते मा.बसवराज पाटील कौळखेडकर, चाकुर पं.स. उपसभापती मा.सज्जनकुमार लोनाळे इ. निमंत्रितांसह विविध मान्यवर उपस्थित राहणार आहेत.

या धन्यवाद यात्रेत एकुण १५ विधानसभा मतदारसंघात २५ धन्यवाद सभा, ३० लिंगायत संवाद बैठका व १९ लिंगायत मठांशी संवाद होणार आहे. नायगाव येथून सुरुवात होऊन ही यात्रा पुढे मुखेड- कंधार- कुरुळा-अहमदपूर- चाकूर-जळकोट-हंडरगुळी- नागलगाव-उदगीर- तोंडार-देवर्जन-देवणी- शिरुर अनंतपाळ -नळेगाव- लातूर -औसा- माकणी- लोहारा- जेवळी- काटगाव-नंदगाव- आलूर मार्गे जाऊन समारोप सोहळा दि.९ एप्रिल रविवारी मुरुम जि.धाराशिव येथे होणार आहे. तरी उद्या संपन्न होत असलेल्या या धन्यवाद यात्रेस जास्तीत जास्त संख्येने उपस्थित रहाण्याची विनंती या उद्घाटन सोहळ्याचे संयोजक मा.देविदास पाटील बोमनाळे, मा.भगवानराव लंगडापूरे,मा.रणजित पाटील ताकबीडकर,मा.राजू बेळगे, मा.युवराज पाटील लालवंडीकर, मा.बसवराज गुडपे यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!