Friday, June 9, 2023
Home क्राईम शिवाजीनगर गुन्हे शोध पथकाची उत्कृष्ट कामगीरी; चैनस्नॅचिंग व मोबाईल स्नॅचिंग करणारे गुन्ह्यातील आरोपीतांना अटक व मुद्देमाल जप्त -NNL

शिवाजीनगर गुन्हे शोध पथकाची उत्कृष्ट कामगीरी; चैनस्नॅचिंग व मोबाईल स्नॅचिंग करणारे गुन्ह्यातील आरोपीतांना अटक व मुद्देमाल जप्त -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। शहरात चैनस्नॅचिंग व मोबाईल स्नॅचिंग करणारे गुन्ह्यातील आरोपीतांना अटक करून त्यांच्याकडून १ लक्ष ३४ हजार ५०० रूपयेचा मुददेमाल जप्त करण्यात आला आहे. ही कार्यवाही शिवाजीनगर येथील गुन्हे शोध पथकाने केली असुन, याबद्दल सर्व स्तरातून उत्कृष्ट कामगीरीचे अभिनंदन केले जाते आहे.

याबाबत सविस्तर वृत्त असे की, दिनांक १९/१०/२०२१ रोजी सकाळी ०७.०० वाजण्याचे सुमारास बाफना ब्रिजवरून स्कुटीवर जाणारी महिलेच्या गळयातील तिन तोळे सोन्याचे गंठन किमंत १,२०,००० /- रूपयाचे तिन अनोळखी इसमांनी मोटार सायकलवर येवुन जबरीने हिसकावुन घेवुन पळुन गेल्याचे तक्रारीवरून पोस्टे शिवाजीनगर येथे गुरन ३९४ / २१ कलम ३९२, ३४ भादंवि प्रमाणे गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

सदर गुन्हयाचा तपास चालू असतांना दिनांक २३/३/२०२३ रोजी रात्री कोंबीग व ऑल आउट ऑपरेशन चालु असतांना पोलीस निरीक्षक, मोहन भोसले पो स्टे शिवाजीनगर व गुन्हे शोध पथकास मिळालेल्या गोपनिय माहितीचे आधारे संशयीत आरोपी १ . अतिष जिवनसिंह ठाकुर रा. असदवन, ०२. निखील सुरेश कुंटूरकर रा. कौठा नांदेड ०३. कमलेश उर्फ आशु पाटील पि. बालाजी लिंबापुरे रा. वसरणी यांना ताब्यात घेवुन त्यांनी गुन्हा केल्याचे कबुल केल्याने त्याचेकडुन गुन्हयातील गेला माल १,२०,००० /- सोन्याची चैन जप्त करण्यात आली आहे.

तसेच दिनांक १४/०३/२०२३ रोजीचे सकाळी लॉ कॉलेज समोर एका इसमास आडवुन दोन अनोळखी इसमांनी येवुन खंजरचा धाक दाखवुन त्याचेकडील ओपो कंपनीचा १४५०० रूपयाचा मोबाईल जबरीने हिसकावुन घेवुन पळुन गेल्याचे घटनेत गुरन ८२ / २३ कलम ३९४, ३४ भादंवि प्रमाणे गुन्हा दाखल करण्यात आला, सदर गुन्हयातील आरोपीची सुध्दा गोपनिय माहिती काढुन, आरोपी १ . चारूदत्त उर्फ चा- या प्रदिप मईंग रा. गोकुळनगर नांदेड व एक विधीसंघर्षग्रस्त बालक यास ताब्यात घेवुन त्याचेकडुन गुन्हयातील १४,५०० /- रूपयाचा मोबाईल जप्त करून चांगली कामगीरी केली.

सदरची कामगीरी पोलीस अधीक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे, अपर पोलीस अधीक्षक अबिनाश कुमार व उप विभागीय पोलीस अधिकारी चंद्रसेन देशमुख, पोलीस निरीक्षक मोहन भोसले, पोलीस स्टेशन शिवाजीनगर यांचे मार्गदर्शनाखाली तपास अधिकारी पोउपनि रोडे व गुन्हे शोध पथकातील पोलीस उप निरीक्षक मिलींद सोनकांबळे, अमलदार शेख इब्राहीम, दिलीप राठोड, रविशंकर बामणे, देवसिंग सिंगल, शेख अझहर, दत्ता वडजे, विष्णु डफडे, विशाल अटकोरे यांनी पार पाडली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!