Monday, May 29, 2023
Home कंधार रखरखत्या उन्हात मोहम्मद नविद कुरेशी यांच्या पहिला रोजा -NNL

रखरखत्या उन्हात मोहम्मद नविद कुरेशी यांच्या पहिला रोजा -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। इस्लाम धर्मात पवित्र रमजान महिण्याला अनन्य साधारण महत्व प्राप्त आहे. या महिन्यात सर्वच मुस्लिम बाधंवाना रोजा फर्ज सक्तिचे असतात, लहानापासून ते मोठ्यांपर्यंत या महिन्यात रोजा धरला जातो . पालकांचे पाहून लहान मुलांनाही रोजा धरण्याची आवड निर्माण होत असते . त्यामुळे लहान चिमुकले, चिमुकली हि मोठ्यांचे अनुकरण करीत रोजा धरतात.

असाच प्रकारे उस्माननगर ता.कंधार येथील कुरेशी गल्लीतील मोहम्मद नविद वल्द महेबुब खुरेशी वय आठ वर्षांच्या या चिमुकल्यानी पवित्र रमजान महिन्याचे औचित्य साधून (दि. ३०) मार्च शुक्रवारी आपल्या आयुष्यातील पहिला रोजा रखरखत्या उन्हातही दिवसभर अन्नाचा कण व पाण्याचा एक थेंब न घेता काटेकोरपणे यशस्वी पूर्ण केल्याबद्दल नातेवाईक व मित्रांनी मोहम्मद नविद कुरेशी यांचा रमजानचा पहिला उपवास असल्याने त्यांची रोजारखई करून त्याचे कौतुक व अभिनंदन करत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!