Monday, May 29, 2023
Home क्राईम नांदेडच्या रामनवमी मिरवणुकीत दोघांना ताब्यात घेऊन शिवाजीनगर गुन्हे शोध पथकांने 66 हजाराचे मोबाईल केले जप्त -NNL

नांदेडच्या रामनवमी मिरवणुकीत दोघांना ताब्यात घेऊन शिवाजीनगर गुन्हे शोध पथकांने 66 हजाराचे मोबाईल केले जप्त -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। पोलिस स्टेशन शिवाजीनगर येथील गुन्हे शोध पथकांने श्री रामनवमी मिरवणुकीत उत्कृष्ट कामगीरी करत दोन आरोपीतांना ताब्यात घेवुन ६६,००० रूपयाचे ६ मोबाईल जप्त केले आहेत.

दिनांक ३०/०३/२०२३ रोजी नांदेड शहरामध्ये श्री रामनवमी निमीत्य चालु असलेल्या मिरवणुकीत जनतेच्या अलोट गर्दीमध्ये होणा-या अप्रिय घटनेवर प्रतिबंध घालण्याकरीता पोलीस अधीक्षक साहेब, नांदेड, अपर पोलीस अधीक्षक साहेब, नांदेड, तसेच उप विभागीय पोलीस अधिकारी नांदेड शहर यांनी दिलेल्या आदेशाप्रमाणे पोलीस निरीक्षक मोहन भोसले पो.स्टे शिवाजीनगर यांनी साधे कपडयात अधिकारी व कर्मचारी यांना नेमुण लक्ष ठेवण्याबाबत सुचना दिल्या होत्या.

त्यानुसार श्री रामनवमीचे मिरवणुकीत बंदोबस्त करीत मोबाईल चोरांवर व संशयीत लोकांवर लक्ष ठेवुन मिळालेल्या गोपनिय माहितीचे आधारे ०१. संदीप उर्फ जबरन सुभाष मगरे वय २० वर्ष रा. जयभिमनगर नांदेड आरोपी क. ०२. अमोल गंगाधर भालेराव वय ३० वर्ष रा. जयभिमनगर नांदेड यांना ताब्यात घेवुन त्याचे कडुन वेगेवगळया कंपनीचे अॅन्ड्राईड ०६ मोबाईल किमंत ६६,०००/- चे जप्त करून पो.स्टे शिवाजीनगर येथु गुरन ९७ / २०२३ कलम ३७९, ३४ भादंवि प्रमाणे गुन्हा दाखल करून चांगली कामगीरी केली.

सदरची कामगीरी पोलीस अधीक्षक नांदेड, श्रीकृष्ण कोकाटे, अपर पोलीस अधीक्षक अबिनाश कुमार, उपविभागीय पोलीस अधिकारी चंद्रसेन देशमुख, पोलीस निरीक्षक मोहन भोसले, पोलीस स्टेशन शिवाजीनगर यांचे मार्गदर्शनाखाली तपास अधिकारी गुन्हे शोध पथकातील पोलीस उप निरीक्षक मिलींद सोनकांबळे, अमलदार शेख इब्राहीम, दिलीप राठोड, रविशंकर बामणे, देवसिंग सिंगल, शेख अझहर, दत्ता वडजे, विष्णु डफडे यांनी पार पाडली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!