Tuesday, June 6, 2023
Home नांदेड महाराष्ट्र राज्य ग्रामपंचायत कर्मचारी संघटना-5692 जिल्हाध्यक्षपदी प्रदिपभाऊ वाघमारे -NNL

महाराष्ट्र राज्य ग्रामपंचायत कर्मचारी संघटना-5692 जिल्हाध्यक्षपदी प्रदिपभाऊ वाघमारे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। प्रदीपभाऊ वाघमारे यांची महाराष्ट्र राज्य कार्यरत ग्रामपंचायत कर्मचारी 56-92 संघटनेच्या जिल्हा अध्यक्ष पदी निवड शासन दरबारी ग्रामपंचायत कर्मचाऱ्यांचे प्रश्न मार्गी लावण्यासाठी संघटनेला मजबूत बनवण्यासाठी दिनांक 2 एप्रिल रोजी नांदेड येथील शासकीय विश्रामगृहात महाराष्ट्र राज्य कार्यरत ग्रामपंचायत कर्मचारी 56 92 संघटनेचे महत्त्वपूर्ण बैठक घेण्यात आली. यात प्रदीप भाऊ वाघमारे यांची संघटनेच्या जिल्हाध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली.

यावेळी संघटनेचे प्रदेशाध्यक्ष जावेद उस्मान शेख व गोपाळ राठोड प्रदेश उपाध्यक्ष, सरचिटणीस भारत पुंजाजी डोंगरे ,राज्य कोषाध्यक्ष विनोद देशमुख, सहसचिव शरद कांबळे, शरद डहाके संघटक, उमेश घोरपडे संतोष पांचाळ पाळेकर, संदीप चव्हाण,पप्पू दुगाडे शशिकांत पवार होटाळकर,संग्राम इंगळे विजय टापरे,मारुती चव्हाण नारायण आढाव,राजू नायवाडे, यांच्यासह अनेक पदाधिकारी यावेळी उपस्थित होते. संघटनेच्या माध्यमातून ग्रामपंचायत कर्मचाऱ्यांच्या अडीअडचणीसह कर्मचाऱ्यांच्या कर्मचाऱ्यांच्या असणारे प्रश्न मार्गी लावण्यासाठी मी प्रयत्न करील अशी यावेळी या निवडीवेळी प्रदीप भाऊ वाघमारे म्हणाले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!