Tuesday, June 6, 2023
Home माहूर माहूर शहरांसह तालुक्यात आनंदाचा शिधा वाटप सुरु -NNL

माहूर शहरांसह तालुक्यात आनंदाचा शिधा वाटप सुरु -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेञ माहूर,राज ठाकूर| मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या सरकारने दिवाळी प्रमाणेच गुढीपाडवा व डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंती निमित्त १०० रुपयात आनंदाचा शिधा देण्याचा निर्णय घेतला.त्यानुसार सोमवार दि.3 एप्रिल रोजी माहूर शहरातील अशोक बेलसरे व साधना जोशी यांच्या सरकार मान्य राशन दुकानातून सदर संचाच्या वाटपास सुरुवात झाली.

माहूरचे योगी श्यामबापू भारती महाराज, भाजपचे जिल्हाचिटणीस अनिल वाघमारे, महिला मोर्चाच्या शहराध्यक्षा अर्चना दराडे यांचे हस्ते आनंदाचा शिधा या संचाचे वाटप करण्यात आले. यावेळी पुरवठा विभागाचे अव्वल कारकून जुन्कटवार, नागोराव सुर्वे, उत्तमराव राठोड, सतीश देवपूलवार, इर्शाद फारुखी, राशन दुकानदार, लाभार्थी व पत्रकार उपस्थित होते.

माहूर तालुक्यातील २४ हजार ६३ लाभार्थ्यांसाठी २४ हजार ६३ किलो साखर,७ हजार १०० किलो चनादाळ,५ हजार किलो रवा व पामतेल देण्याचे उद्दिष्ट आहे.अशी माहिती पुरवठा विभागातील अव्वल कारकून एस.पी.जुकंटवार यांनी दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!