Friday, June 9, 2023
Home लोहा लोह्यात भगवान महावीर जयंती निमित्ताने मिरवणूक -NNL

लोह्यात भगवान महावीर जयंती निमित्ताने मिरवणूक -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| शहरात वर्धमान भगवान महावीर यांच्या जयंती निमित्त जैन मंदिरा पासून भगवान महावीर यांच्या तैल चित्रासह मिरवणूक शहराच्या मुख्य रस्त्याने निघाली. विविध राजकीय सामाजिक संघटनांनी पुष्पहार अर्पण करून वंदन केले.

नगराध्यक्ष गजानन सुर्यवंशी, माजी नगराध्यक्ष किरण वटटमवार, माजी उपनगराध्यक्ष केशवराव मुकदम, उपनगराध्यक्ष दता वाले, आर्य वैश्य समाजाचे अध्यक्ष दिनेश तेललवार, व्हाईस चेअरमन हरिभाऊ चव्हाण, यासह विविध राजकीय सामाजिक संघटनेच्या पदाधिकाऱ्यांनी वर्धमान महावीर यांच्या प्रतिमेस वंदन केले.प्रसिद्ध हृदय रोग तज्ञ डॉ.राहुल घंटे यांनी भगवान महावीर याच्या प्रतिमेस पुष्पहार अर्पण करून वंदन केले.

लोहा शहरात दरवर्षी प्रमाणे यंदा निघालेल्या मिरवणुकीत हिरालाल घंटे, जिवन घंटे, व्यकंटराव घंटे, अनंत जैन, राजेश घंटे, नागेश संगवे, अनंत स़ंगवे, अमोल घंटे, महावीर राजमाने, अतवीर राजमाने, अजित काळेगोरे, मनोज बुजूर्गे, बबलू देशमाने महावीर देशमाने, त्रिबक देशमाने ,विशाल घंटे, विक्रम घंटे, यासह महिला व समाज बांधव मोठ्या संख्येने सहभागी झाले होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!