Sunday, May 28, 2023
Home अर्धापूर मालेगाव येथील वेदांत बुट्टे हा रामनवमीच्या मिरवणुकीतून गायब -NNL

मालेगाव येथील वेदांत बुट्टे हा रामनवमीच्या मिरवणुकीतून गायब -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| ३० मार्च रोजी रामनवमीचे मिरवणूक पाहण्यासाठी गेलेला वेदांत शरद बुटे वय 14 वर्षे हा त्याच्या आत्याकडे गजानन नगर सोसायटी नमस्कार चौक येथे शिक्षणासाठी राहत होता. 30 मार्च रोजी रामनवमीची मिरवणूक पाहून येतो म्हणून तो दुपारी दोन वाजता घराच्या बाहेर पडला तो आज पर्यंत सापडला नाही.

मालेगाव येथील रहिवासी शरद दत्तात्रय बुट्टे यांचा मुलगा शिक्षणासाठी त्यांच्या आत्याकडे लहानपणा पासूनच राहत होता. रामनवमीची मिरवणूक पाहून येतो म्हणून गेलेला मुलगा अजून पर्यंत आला नाही. त्यामुळे त्याची चौकशी वडिलांनी सर्व नातेवाईक मित्र व क्लासेस वाले यांच्याकडे केली. तरी तो अद्याप पर्यंत कुठेही सापडला नाही. म्हणून त्याचे वडील शरद दत्तात्रय बुट्टे यांनी अज्ञात इसमाविरुद्ध विमानतळ पोलिस स्थानकात मुलाला पळवून नेल्याचा गुन्हा दाखल केला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!