Tuesday, June 6, 2023
Home क्राईम मोबाइल वर स्टेटस ठेऊन युवकाची गळफास घेऊन आत्महत्या -NNL

मोबाइल वर स्टेटस ठेऊन युवकाची गळफास घेऊन आत्महत्या -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। माहूर शहरातील देवदेवेश्वर मंदिर परिसर चक्रधर नगर मध्ये राहणाऱ्या एका युवकाने जमदग्नी खोरी कडे जाणाऱ्या रस्त्यावरील पार्किंगच्या मागे असलेल्या दरीतील पळसाच्या झाडाला नायलॉन दोरीच्या साह्याने गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची घटना दि ,४ एफ्रील रोजी सायंकाळी ४.३० वाजताच्या दरम्यान उघडकिस आली.

चक्रधर नगर येथील रहिवासी आशिष प्रेमदास आराध्ये वय ३५ वर्ष हा मोल मजुरी करणारा हसमुख युवक होता याने मंगलवार दि,४ रोजी साय,४.१५ वा, आपल्या व्हाट्सअप स्टेटस वर “माझ्या सर्व शुभ चिंतकांना आज शेवटचा देवदत्त जीवन खूप कमी आहे माझ्याकडून कुणाला त्रास झाला तर माफ करा मी माझ्या मित्रासोबत दिवस दिला यानंतर कोणाला त्रास नाही होणार” हृयामुळे मित्रांनी व नातेवाईकांनी शोधा शोध केली असता मातृतीर्थ रोडकडे आशिष आराध्ये हा रस्त्याने जाताना दिसल्याचे काही लोकांने पाहीले असल्याची मिहीती मिळाली.

शंका आल्याने त्यांनी जाऊन बघितले असता आशिष हा झाडाला लटकलेल्या मृत अवस्थेत दिसल्याने त सदरील घटना पोलिसांना कळविली सपोनी श्रीधर जगताप बिट जमादार विलास आडे होमगार्ड शेख रज्जाक यांनी तात्काळ घटनास्थळ गाठून मयत आशिषचे प्रेत खाली उतरवून ग्रामीण रुग्णालयात आणले , मयत आशिष आराध्ये याचे पश्चात आई वडील विवाहीत बहिण, पत्नी एक मुलगा आणि दोन मुली आहेत कष्टकरी मनमिळावू स्वभावाचा आशिष आराध्ये यांनी आत्महत्या का केली याचे कारण समजले नसून त्याच्या आत्महत्येने माहूर शहरात हळहळ व्यक्त होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!