Sunday, June 11, 2023
Home नांदेड एकापेक्षा जास्त परवाने घेतलेल्या ऑटोरिक्षा धारकांनी परवाने जमा करण्याचे आवाहन -NNL

एकापेक्षा जास्त परवाने घेतलेल्या ऑटोरिक्षा धारकांनी परवाने जमा करण्याचे आवाहन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड|  प्रादेशिक परिवहन विभागाच्यावतीने एका पेक्षा जास्त परवाने घेतलेल्या व्यक्तीविरुध्द कारवाई करण्यात येणार आहे.  ज्या ऑटोरिक्षा धारकांनी अटी व शर्तीचा आणि मोटार वाहन कायदा 1988 च्या कलम 86 चा भंग केलेला आहे. अशा ऑटोरिक्षा परवाना धारका विरुध्द मोटार वाहन कायद्यानुसार पोलीस व परिेवहन विभागामार्फत कायदेशिर कारवाई करण्यात येईल.

त्यामुळे अशा ऑटोरिक्षा परवाना धारकांनी स्वत: 1 एप्रिल 2023 पासून 7 दिवसाच्या आत कार्यालयामध्ये परवाने जमा करावेत अन्यथा त्यांच्या विरुध्द कारवाई करण्यात येईल, असे आवाहन सहा. प्रादेशिक परिवहन अधिकारी संदिप निमसे यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!