Friday, June 9, 2023
Home नवीन नांदेड भायेगाव येथे हनुमान जन्मोत्सवा निमित्ताने विविध कार्यक्रमाचे आयोजन -NNL

भायेगाव येथे हनुमान जन्मोत्सवा निमित्ताने विविध कार्यक्रमाचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। हनुमान जन्मोत्सवा सोहळ्या निमित्ताने भायेगाव येथील हनुमान मंदिर येथे विविध धार्मिक कार्यक्रम व महाप्रसादाचे आयोजन ६ एप्रिल रोजी करण्यात आले आहे.

दर वर्षी प्रमाणे या ही हानुमान जयंतीनिमित्त नगर ,गाव भोजनाचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात येतो आणि हे अकरावे वर्ष आसुन यावर्षी महाअभिषेक, आरती, भजन, कीर्तन,यासह विविध धार्मिक कार्यक्रम आयोजित करण्यात आले आहे,परीसरातील सर्व गावकरी बांधव तुप्पा,किक्की,राहेगाव,काकांडी, जवाहरनगर, पिंपळगाव मीश्री, वडगाव, येथील सर्व मीत्र मंडळ व गावातील सर्व लोक महाप्रसादचा लाभ घेण्यासाठी येत असतात सकाळी ९ ते दुपारी २ वाजेपर्यंत कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला आहे. या जन्मोत्सव सोहळ्याला भाविक भक्तांनी उपस्थित राहण्याचे आवाहन संरपच प्रतिनिधी बालाजी पाटील भायेगावकर व समस्त गावकरी मंडळी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!