Sunday, May 28, 2023
Home राजकीय पिंपळगाव येवला एक कोटीच्या पाणीपुरवठा योजनेच्या कामाचा आ. हंबर्डे यांच्या हस्ते शुभारंभ -NNL

पिंपळगाव येवला एक कोटीच्या पाणीपुरवठा योजनेच्या कामाचा आ. हंबर्डे यांच्या हस्ते शुभारंभ -NNL

९६ लक्ष रुपयांचे पांदण रस्ता अण्णाभाऊ साठे सभागृहासाठी १० लाख रुपये 

by nandednewslive
0 comment

लोहा। नांदेड दक्षिण मतदार संघातील पिंपळगाव येवले येथे जलजीवन मिशन अंतर्गत एक कोटी रुपयांच्या पाणीपुरवठा योजनेचा शुभारंभ आ. मोहनराव हंबर्डे यांच्या हस्ते करण्यात आला. यावेळी साहित्यरत्न अण्णाभाऊ साठे सांस्कृतिक सभागृहासाठी दहा लक्ष रुपयांच्या निधीची घोषणा केले व ९६लक्ष रुपयांच्या पांदण रस्त्याच्या कामांचा शुभारंभ त्यांनी केला.
 
या कार्यक्रमासाठी माजी जिल्हा परिषद सदस्य तथा पंचायत समिती सदस्य श्रीनिवास मोरे, सरपंच प्रतिनिधी . दयानंद पाटील येवले, उपसरपंच तोंडचिरे, संतोष घाटोळ, शंकरराव सावळे, चेअरमन तुकाराम येवले, अंकुश जाधव, मधुकर येवले, कैलास मोरे,श्री सिद्धिविनायक मंदिराचे मुख्य पुजारी लक्ष्मण सावळे, अहमद शेख,सलिम शेख , ज्ञानोबा येवले ,विनायक चव्हाण, नागोराव येवले,  यांच्या सह गावकरी मंडळी मोठ्या संख्येने उपस्थित होती.

आ.मोहन अण्णा हंबर्डे म्हणाले की  पिंपळगाव येवला येथे पांदन रस्त्याचे ९६ लक्ष रुपयांचे काम मंजूर केले. येथील नागरिकांना कायम स्वरुपी पिण्याचे पाणी मिळावे म्हणून  जलजीवन मिशन अंतर्गत पाणीपुरवठा योजनेचे १ कोटी रुपयांचा निधी मंजूर केला आहे  या दोन्ही कामाचे उद्घाटन त्यांनी केले. भाजपा सरकारच्या काळात किती वेळा नारळ फोडले पण कामे झाली नाहीत. मागील ७० वर्षात व ५ वर्षात  मतदार संघात ५ कोटी  ते २०कोटी पर्यंत कामे झाली. पण मला मतदार संघाचा ध्यास असुन मी मतदार संघात ५०० कोटीचे कामे केली आहेत.
 
पिंपळगाव येवला येथे  आता पर्यंत मुस्लिम स्मशानभूमीसाठी १०लाख रूपये निधी दिला आहे. गणपती मंदिराच्या कंपाऊंड वॉल साठी १० लाख रुपये ,दलित वस्तीत हायमाॅकस  लावण्यासाठी ६ लाख रुपये , तांडा वस्ती साठी १० लाख रुपये, सभागृहासाठी १० लाख रुपये आदी एकुण येथे २.कोटी ५ कोटी रुपये निधी उपलब्ध करून दिला आहे. छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या पुतळ्याचे सुशोभीकरण , स्मशानभूमीसाठी रस्ता आदी मागण्या आल्या आहेत ते सर्व कामे  निश्चित पणे केली जातील तसेच पिंपळगाव येवला येथे विकास कामांसाठी निधी कमी पडू देणार नाही असे आमदार मोहन अण्णा हंबर्डे म्हणाले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!