Sunday, June 11, 2023
Home नवीन नांदेड हेमला तांडा येथे तांडा सुधार वस्ती योजना अंतर्गत दहा लक्ष रूपये सभागृहाचे – आ. हंबर्डे यांच्या हस्ते उद्घाटन -NNL

हेमला तांडा येथे तांडा सुधार वस्ती योजना अंतर्गत दहा लक्ष रूपये सभागृहाचे – आ. हंबर्डे यांच्या हस्ते उद्घाटन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नांदेड तालुक्यातील हेमलतांडा बाभूळगाव येथे तांडा वस्ती सुधार योजना अंतर्गत दहा लक्ष रूपयाचा निधीतून सभागृह व सिमेंट काँक्रिटचे ऊध्दाटन नांदेड दक्षिण विधानसभा मतदारसंघाचे आमदार मोहनराव हंबर्डे यांच्या हस्ते ६ एप्रिल रोजी करण्यात आले.

सुधाकर नाईक तांडा वस्ती सुधारणा योजना वर्ष २०२१ _२२ अंतर्गत दहा लक्ष रूपयांचा निधीतून सभागृह बांधकाम करण्यात आले या वेळी विठ्ठल पूनाजी आडे, याच्या हस्ते मान्यवरांचे सत्कार करण्यात आले व सभागृहाचे उदघाटन करण्यात आले, या सभागृह सोहळा उदघाटन प्रसंगी प्रमुख उपस्थिती म्हणून बाभूळगाव ग्रामपंचायत चे सरपंच पुंडलिक मस्के, टाकळगावचे सरपंच भीमराव लामदाडे,रमेश आडे सुदाम आडे ,ज्ञानेश्वर राठोड, इंदल राठोड, सरदार राठोड, अंकुश आडे, गुलाब राठोड, किशन आडे,माजी पंचायत समिती सदस्य दाजीबा राठोड, पंडित राठोड, भीमा राठोड ,सरदार राठोड ,परसराम राठोड, प्रकाश आडे ,नागोराव आडे ,शिवाजी आडे ,गजानन आडे ,लालू आडे, गेमाजी आडे ,प्रकाश पवार, प्रेम पवार, पांडू राठोड, बाबाराव राठोड ,आनंद बाबाराव राठोड, गंगाधर राठोड, यादव पवार ,शंकर पवार ,दिलीप राठोड, प्रल्हाद आडे ,नामदेव आडे ,गोविंद रामा राठोड, देविदास राठोड ,उत्तम आडे ,प्रकाश राठोड , यांच्या सह ग्रामस्थ उपस्थित होते.

कार्यक्रमाचे सूत्र संचालन बालाजी कवटीकवार , यानी केले,सदाशिव आडे ,साहेबराव आडे ,बळीराम आडे, विनायक पवार, रामराव पवार ,सैलानी आडे ,परसराम आडे ,अरविंद आडे रंगराव आडे, रंगराव राठोड, संतोष आडे, पुनाजी आडे,मारोती पिटलेवाड यांच्या सह परिसरातील नागरिक व महिला यांची मोठ्या प्रमाणात उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!