Sunday, June 11, 2023
Home नांदेड नांदेड एमजीएम अभियांत्रिकी महाविद्यालयाच्या अँटी रॅगिंग कमिटीवर सहाय्यक पोलीस निरीक्षक विजय जाधव आणि डॉ. गणेश जोशी -NNL

नांदेड एमजीएम अभियांत्रिकी महाविद्यालयाच्या अँटी रॅगिंग कमिटीवर सहाय्यक पोलीस निरीक्षक विजय जाधव आणि डॉ. गणेश जोशी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| ऑल इंडिया कौन्सिल फॉर टेक्निकल एज्युकेशन दिल्ली च्या आदेशान्वये एमजीएमचे अध्यक्ष कमलकिशोर कदम यांच्या सूचनेनुसार महाविद्यालयाच्या अँटी रॅगिंग कमिटीवर नांदेडचे जिल्हा पोलीस अधीक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे यांनी विमानतळ पोलिस स्थानकाचे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक विजय जाधव यांचे नियुक्ती आदेश काढले आहेत.

तर माध्यम प्रतिनिधी म्हणून दैनिक लोकपत्र नांदेड चे जिल्हाआवृत्ती संपादक डॉ. गणेश जोशी यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे. ही समिती एमजीएम अभियांत्रिकी महाविद्यालयाच्या संचालिका डॉ. गीता लाटकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली काम करणार आहे..

 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!