Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड 08 एप्रिल ला लाईन ब्लॉक मुळे काही गाड्या उशिरा धावणारा -NNL

08 एप्रिल ला लाईन ब्लॉक मुळे काही गाड्या उशिरा धावणारा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| सेलू- ढेंगळी पिंपळगाव-मानवात रोड दरम्यान रेल्वे पटरी चे कार्य करण्याकरिता दिनांक 08 एप्रिल रोजी 5 तासांचा लाईन ब्लॉक घेण्यात आला आहे, यामुळे काही रेल्वे गाड्या उशिरा धावणार आहेत, त्या पुढील प्रमाणे –

दिनांक 08 एप्रिल उशिरा धावणाऱ्या गाड्या — गाडी क्रमांक 17617 मुंबई-नांदेड तपोवन एक्स्प्रेस 135 मिनिटे उशिरा धावेल. गाडी क्रमांक 17630 नांदेड ते पुणे एक्स्प्रेस 50 मिनिटे उशिरा धावेल. गाडी क्रमांक 17661 काचीगुडा-रोटेगाव एक्स्प्रेस 190 मिनिटे उशिरा धावेल. गाडी क्रमांक 17232 नगरसोल – नरसापूर एक्स्प्रेस 90 मिनिटे उशिरा धावेल.

09 एप्रिल ला उशिरा सुटणारी गाडी : दिनांक 09 एप्रिल ला धर्माबाद येथून सकाळी 04 वाजता सुटणारी 17688 धर्माबाद-मनमाड मराठवाडा एक्स्प्रेस धर्माबाद येथून 60 मिनिटे उशिरा सुटेल.

 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!