Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या निवडणूकीच्या अकरा जागेसाठी दोन पॅनल सह अपक्ष मध्ये लढत -NNL

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या निवडणूकीच्या अकरा जागेसाठी दोन पॅनल सह अपक्ष मध्ये लढत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या पंचवार्षिक निवडणूकीसाठी ९ एप्रिल रोजी अकरा जागेसाठी ज्ञानतिर्थ कर्मचारी विकास व कर्मचारी विकास पॅनल सह अपक्ष उमेदवार यांच्या मध्ये लढत होत असून ९ एप्रिल रोजी मतदान व मतदान संपल्यानंतर मतमोजणी होणार आहे.

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या पंचवार्षिक निवडणूकीसाठी दोन पॅनल सह अपक्ष उमेदवार यांच्यात आकरा जागेसाठी हि निवडणूक होत असून एकूण मतदार संख्या ४५९ आहे. ज्ञानतिर्थ कर्मचारी विकास पॅनल व कर्मचारी विकास पॅनल यांच्या सह अपक्ष उमेदवार यांच्यात हि निवडणूक होत असून दोन्ही पॅनलने जाहीरनामा प्रसिद्ध केला असून मतदार यांच्या वैयक्तिक गाठीभेटी घेत आहेत.

या निवडणुकीत सर्वसाधारण गटासाठी सहा जागा, तर दोन महिला व अनुसूचित जमाती प्रवगातुन एक, ईतर मागास प्रवर्ग एक, विमुक्त जाती जमाती,भ.ज .विजा. मतदार संघातून एक अशा अकरा जागेसाठी ९ एप्रिल रोजी स्वारातीम विदयापीठ प्रशासकीय मुख्य इमारत खोली क्रमांक ३११ येथे सकाळी ८ ते ४ मतदान होणार आहे, याच दिवशी सायंकाळी मतमोजणी व निकाल जाहीर होणार आहे. या होणाऱ्या निवडणूकीसाठी चुरस निर्माण झाली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!