Tuesday, June 6, 2023
Home करियर शासकीय मागासवर्गीय वसतिगृहाच्या विद्यार्थिनींनी केली ग्रामीण रुग्णालयाची स्वच्छता -NNL

शासकीय मागासवर्गीय वसतिगृहाच्या विद्यार्थिनींनी केली ग्रामीण रुग्णालयाची स्वच्छता -NNL

by nandednewslive
0 comment

भोकर। जागतिक आरोग्य दिनाच्या औचित्य साधून येथील शासकीय मागासवर्गीय वस्तीगृहातील विद्यार्थिनींनी ग्रामीण रुग्णालयातील बाह्य व आतील परिसराची झाडून पुसून स्वच्छता करण्यात आली. या अभिनव उपक्रमाचे सर्व स्तरातून कौतुक होत आहे.

दिनांक ७ एप्रिल रोजी संपूर्ण देशात जागतिक आरोग्य दिंन साजरा केला जातो. या दिनाच्या औचित्याने तसेच समाज कल्याण आयुक्त डॉ. प्रशांत नारनवरे यांच्या कल्पनेतील समता पर्व अभियानांतर्गत शासकीय मागासवर्गीय वस्तीगृहातील सर्व विद्यार्थिनिनी येतील ग्रामीण रुग्णालयात जाऊन, वस्तीगृह अधिक्षीका सौ.एस.डी.साळुंखे यांच्या मार्गदर्शनाखाली रुग्णालयाच्या आतील व बाह्य परिसराची तब्बल तीन तास अतिशय सुंदर अशी स्वच्छता केली. त्यांच्या या विशेष योगदानाचे डॉक्टर मंडळी व रुग्णांच्या नातेवाइकांकडून कौतुक करण्यात आले.

यावेळी ग्रामीण रुग्णालयाचे वैद्यकीय अधीक्षक डाॅ.अनंत चव्हाण,वैद्यकीय अधिकारी डॉ.बाळासाहेब बिराडे, रुग्ण कल्याण समितीचे एम.ए. रज्जाक सेठ यांनी जागतिक आरोग्य दिनाबाबत सविस्तर मार्गदर्शन केले. यावेळी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष बालाजी नार्लेवाड, विशेष शिक्षक सुधांशु कांबळे, प्रयोगशाळा वैज्ञानिक मनोज पांचाळ, मल्हार मोरे,सुजाता नवघरे, राजश्री ब्राह्मणे,ज्योती काळे आदीसह शासकीय मागासवर्गीय मुलींच्या वस्तीगृहातील सर्व महिला कर्मचारी वृंद व आरोग्य कर्मचाऱ्यांची मोठ्या प्रमाणात उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!