Monday, May 29, 2023
Home नवीन नांदेड आय टी आय काॅलनीतील बालाजी मंदिराच्या वर्धापन दिनानिमित्त विविध कार्यक्रम -NNL

आय टी आय काॅलनीतील बालाजी मंदिराच्या वर्धापन दिनानिमित्त विविध कार्यक्रम -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी आय.टी.आय कॉलनी (आंब्याच्या झाडाजवळ ) येथील श्री भगवान बालाजीचा चौदावा वर्धापनदिनानिमित्त विविध कार्यक्रमांचे आयोजन दिनांक 8 व 9 एप्रिल 2023 रोजी करण्यात आले आहे.

दि. 9 एप्रिल 2023 रोजी रविवारी सामाजिक उपक्रमाने हा वर्धापन दिन साजरा केला केला जाणार आहे , दिनांक 8 एप्रिल रोज शनिवारी सायंकाळी 5 वाजता बालाजी मंदिर आय टी आय काॅलनी ते शिव मंदिर चैतन्य नगर परत बालाजी मंदिर अशी “उत्सव मुर्ती” शोभायात्रा काढण्यात येणार आहे.

तसेच रविवारी 9 एप्रिल रोजी सकाळी बालाजी चा अभिशक व पुजा होईल त्यानंतर बारा ते चार महाप्रसादाच्या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे. या मिरवणुकीमध्ये सर्व भाविक व नागरिकांनी मोठ्या संख्येने सहभागी व्हावे व महाप्रसादाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन आय.टी.आय कॉलनीतील बालाजी मंदिर विश्वस्त मंडळांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!