Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड अंध विघालय वसरणी येथे विधार्थी समवेत केला वाढदिवस साजरा -NNL

अंध विघालय वसरणी येथे विधार्थी समवेत केला वाढदिवस साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सामाजिक कार्यकर्ते नितीन स्वामी यांनी आपला वाढदिवसाच्या निमित्ताने अंध विघालय वसरणी येथे शाळेतील विद्यार्थी समवेत वाढदिवस साजरा करून मिठाई वाटप केली या वेळी शाळेतील विद्यार्थी यांनी देशभक्ती पर गिते सादर करीत उपस्थित मान्यवराचे मने गहिवरून आले.

सिडको परिसरातील अनेकांना परिचित असलेले सामाजिक कार्यकर्ते नितीन स्वामी यांनी आपल्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने ९ एप्रिल रोजी अंध विघालय वसरणी येथे वाढदिवस साजरा करण्याचे निश्चित केल्या नंतर मित्र मनोज जोशी, शुभम घोरबांड, सुदिन हाळेदकर, यांनी तयारी केली व शाळेत मुख्याध्यापक बि. एम. ईबितवार, अधिक्षक मनोजकुमार कलवले,संजय प्रभाकर पाटील, संतोष सावते व नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकूर, छायाचित्रकार सारंग नेरलकर यांच्या उपस्थितीत नितीन स्वामी यांच्या सत्कार करण्यात आला.

शाळेतील विद्यार्थी यांनी वाढदिवसाच्या निमित्ताने आलारे आला, रूद्र पांचाळ, छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या वर आधारित काव्य वाचन भावना निंबाळकर, व देशभक्ती पर समुह गित संचाने इतनी शक्ती हामे दैना दाता यासह विविध गिते गाऊन उपस्थित मान्यवरांच्ये मने गहिवरून आली, तर वाढदिवसाच्या निमित्ताने गायलेल्या गीतांनी टाळायचा कडकयात पुषप उधळून वाढदिवस साजरा केला. एकीकडे वाढदिवसाच्या निमित्ताने होणारा खर्च टाळून अंध शाळेत केलेला वाढदिवस हा आनंददायी ठरला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!