Friday, June 9, 2023
Home नायगाव नायगांव शहर काँग्रेस ओबिसी सेलच्या अध्यक्षपदी साईनाथ व्यंकटराव चन्नावार यांची निवड -NNL

नायगांव शहर काँग्रेस ओबिसी सेलच्या अध्यक्षपदी साईनाथ व्यंकटराव चन्नावार यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। मा.मुख्यमंत्री अशोकरावजी चव्हाण यांचे हात मजबूत करण्यासाठी मा.आमदार वसंतराव पाटील चव्हाण यांच्या मार्गदर्शनाखाली युवा नेते रवींद्र पाटील चव्हाण यांच्या नेतृत्त्वाखाली साईनाथ व्यंकटराव चन्नावार यांची नायगांव शहर काँग्रेस ओबीसी सेलच्या अध्यक्षपदी नियुक्ती करण्यात आली असून त्यांना पुढील राजकीय शुभेच्छा देऊन त्यांचा सत्कार व सन्मान करण्यात आलेल्या.

यावेळी उपस्थित मा.आ. वसंतराव पाटील चव्हाण. माधवराव बेळगे, श्रीनिवास पाटील चव्हाण, विजय पाटील चव्हाण. सुधाकर पाटील शिंदे. नारायण जाधव, पंढरीनाथ भालेराव. गजानन पाटील कल्याण. विठ्ठल बेळगे. दयानंद भालेराव. बालाजी शिंदे. विजय भालेराव .गणेश भालेराव.सोमनाथ बैलके. विश्वनाथ तमलुरे. कैलास शिंदे.श्रीकांत भालेराव. साहेबराव शिंदे. हनुमान शिंदे. बालाजी धोत्रे. शिवाजी चव्हाण. नवनाथ जाधव . गुरुनाथ चव्हाण. कैलास ताटे. गजानन बादवाड व सर्व युवक उपस्थित होते.

नवनिर्वाचित पदाधिकारी यांनी काँग्रेस पक्ष जोमाने वाढविण्यासाठी व तळागाळातील सर्व सामान्य लोकांना न्याय मिळवून देण्याच्या भूमिकेने काम करतील असा आशावाद उपस्थित मान्यवरांनी व्यक्त केला.तर या सत्कारा दरम्यान साईनाथ चन्नावार यांनी पक्ष वाढीसाठी व पक्षाच्या ध्येय धोरणे उराशी बाळगून पक्षाच्या नेत्यांनी दिलेल्या कामात भर टाकुन पक्ष वाढीस अहो रात्र प्रयत्न शील राहिन अशी ग्वाही चन्नावार यांनी दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!