Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको परिसरातील स्वस्त धान्य दुकानावर आनंदाचा शिधा वाटप सुरुवात -NNL

सिडको परिसरातील स्वस्त धान्य दुकानावर आनंदाचा शिधा वाटप सुरुवात -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। महाराष्ट्र शासनाच्या वतीने डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंती निमित्ताने स्वस्त धान्य दुकानातून आनंदाचा शिधा वाटप सिडको हडको परिसरातील आनलाईन नोंद असलेल्या जवळपास ३८०९ लाभार्थ्यांना ८ एप्रिल पासून वाटपास सुरू केली आहे.

महाराष्ट्र शासनाचा वतीने डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंती निमित्ताने आनंदाचा शिधा वाटप यात एक किल्लो रवा, साखर, चनादाळ, तेल या चार वस्तु शंभर रुपये मध्ये सवलत दरात स्वस्त धान्य दुकानातून आनलाईन नोंद असलेल्या लाभार्थ्यांना वाटप करण्यात येणार आहे.

त्यानुसार सिडको हडको परिसरातील गांजापुरकर स्वस्त धान्य दुकानातून ४९९, लांडगे ५००, पवळे ५३५ पेदावाड ७०९,मिसाळ ५३५, बनसोडे ६४९,पांचाळ ३८२ या स्वस्त धान्य दुकानातून सिडको हडको परिसरातील जवळपास ३८०९ लाभार्थ्यांना ८ एप्रिल पासून वाटपास सुरू करण्यात आली असून लाभार्थ्यां मध्ये आनंदाचे वातावरण पसरले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!