Sunday, June 11, 2023
Home हिमायतनगर हिमायतनगर शहरात होमिओपॅथीचे जनक डॉ .सॅम्युअल हनेमन यांची जयंती साजरी -NNL

हिमायतनगर शहरात होमिओपॅथीचे जनक डॉ .सॅम्युअल हनेमन यांची जयंती साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। होमिओपॅथी डॉक्टर असोसिएशन हिमायतनगरच्या वतीने होमिओपॅथीचे जनक डॉ .सॅम्युअल हनेमन यांची जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली.

दरवर्षीप्रमाणे याही वर्षी आज दि.१०/०४/२०२३ रोजी जागतिक होमिओपॅथी दिवस व होमिओपॅथीचे जनक डॉ .सॅम्युअल हनेमन यांचा जन्म दिवस होमिओपॅथी डॉक्टर असोसिएशन हिमायतनगर यांच्या वतीने मोठ्या उत्साहात साजरा करण्यात आला. या प्रसंगी डॉ.सॅम्युअल हनेमन यांच्या प्रतिमेचे पुजन करून पुष्पहार अर्पण करण्यात आले. याप्रसंगी येथील प्रसिद्ध डॉ.माने सरांचे समायोजीत भाषण झाले. यावेळी त्यांनी डॉ सॅम्युअल हनेमन यांच्या जीवनचरित्रावर प्रकाश टाकला. यावेळी डॉ. राजेंद्र वानखेडे , डॉ.माने , डॉ.मिराशे , डॉ.ढगे , डॉ.शेवाळकर , डॉ.जाधव , डॉ.शोएब , डॉ.पारवेकर , डॉ.शशिकांत वानखेडे, डॉ. वाघमारे आदींची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!