Tuesday, June 6, 2023
Home नांदेड श्रीमती नीती सरकार, डीआरएम नांदेड यांनी आदिलाबाद-मुदखेड विभागाची पाहणी केली -NNL

श्रीमती नीती सरकार, डीआरएम नांदेड यांनी आदिलाबाद-मुदखेड विभागाची पाहणी केली -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। श्रीमती. नीती सरकार यांनी नुकताच नांदेड विभागाच्या विभागीय रेल्वे व्यवस्थापकाचा पदभार स्वीकारला आहे. 6 एप्रिल-2023 रोजी श्रीमती. सरकार यांनी आदिलाबाद ते मुदखेड विभागाची पाहणी केली आहे.

श्रीमती. सरकार यांनी प्रथम आदिलाबाद रेल्वे स्थानकाला भेट दिली जिथे त्यांनी सुरू असलेल्या पिटलाइन कामाची पाहणी केली. तिने यांत्रिक अधिकारी, बांधकाम अधिकारी आणि पर्यवेक्षकांसह पिटलाइनच्या कामाच्या प्रगतीचा आढावा घेतला आणि त्यांना हे महत्त्वाचे काम वेळेत पूर्ण करण्यास सांगितले.

त्यानंतर त्यांनी  क्रू बुकिंग लॉबी, वेटिंग हॉल, स्टेशन मॅनेजर ऑफिस, बुकिंग ऑफिस, हेल्थ युनिट, रनिंग रूम आणि आदिलाबाद स्टेशनच्या सर्क्युलेटिंग एरियाला भेट दिली. श्रीमती. सरकार यांनी स्टेशन परिसर सुधारण्यासाठी सल्ला आणि सूचना दिल्या.

आदिलाबाद स्थानकाचे निरीक्षण पूर्ण केल्यानंतर पिंपळकुट्टी ते धानोरापर्यंत रियर विंडो मधून  तपासणी केली आहे. तपासणी दरम्यान तिने लेव्हल क्रॉसिंग क्र. 24 च्या जागी प्रस्तावित रेल्वे अंडर ब्रिजची पाहणी केली. तसेच ब्रिज क्र. 110 ची पाहणी केली. त्यांनी सेक्शनमधील सिग्नल खांब, लेव्हल क्रॉसिंग गेट्स आणि ट्रॅकची स्थिती पाहिली.

श्रीमती. सरकार सर्वसामान्य जनता आणि DRUCC सदस्य इत्यादींचे मागणी पत्र  घेण्यासाठी किनवट स्टेशनवर थांबले. श्री आर.के. मीणा, अप्पर डीआरएम/नांदेड आणि इतर वरिष्ठ रेल्वे अधिकारी श्रीमती सरकार सोबत पाहणी दरम्यान होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!