Friday, June 9, 2023
Home नवीन नांदेड स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या निवडणूकीत कर्मचारी विकास पॅनलचा एकतर्फी विजय -NNL

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या निवडणूकीत कर्मचारी विकास पॅनलचा एकतर्फी विजय -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या पंचवार्षिक निवडणूकीसाठी ९ एप्रिल रोजी अकरा जागेसाठी झालेल्या निवडणुकीत कर्मचारी विकास पॅनलचे सर्व अकरा जागेवर उमेदवार विजयी झाले आहेत,या पॅनलचे प्रमुख शिवराम लुटे व विजयी उमेदवाराचे समर्थकांनी भव्य सत्कार करून गुलाल उधळून अभिनंदन केले.

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या पंचवार्षिक निवडणूकीसाठी दोन पॅनल सह अपक्ष उमेदवार यांच्यात आकरा जागेसाठी २६ उमेदवार मध्ये निवडणूक झाली यात ११ अकरा जागेसाठी २७ उमेदवार निवडणूक रिंगणात होते,या झालेल्या ९ एप्रिल ला सकाळी आठ ते चार दरम्यान मतदान झाले,यात एकूण मतदार संख्या ४५९ पैकी ४४६ जणांनी मतदानाचा हक्क बजावला, निवडणूक अधिकारी म्हणून संजय कार्लेकर, मतदान केंद्र अध्यक्ष राजेश चरपिलवार, सहाय्यक अधिकारी स्वाती पटके,रेणुका जाधव यांनी काम बघितले.

सायंकाळी मतमोजणी मध्ये सात वाजता निकाल घोषित करण्यात आला . यात सर्वसाधारान गटातून शिवराम तुकाराम लुटे ३३०,गोविंद दताराम हंबर्डे २६६,हुशारसिंग शंकरसिंग साबळे २६१,तुकाराम व्यंकटी हंबर्डे २२८,संतोष धोंडोपंत खमीतकर २२३,अभय अशोकराव जोशी २५४, महिला मतदारसंघातून ज्योती प्रकाश चितारे २४२, हेमलता प्रभाकरराव पाटील २९९ ,ईतर मागासवर्गीय बालाजी ऊतमराव शिंदे २२१, अनुसूचित जाती जमाती काळबा शंकरराव हनवंते २८७, भटक्या विमुक्त जाती जमाती संजयसिंह गजरासिह ठाकूर २५३मते घेऊन कर्मचारी विकास पॅनलचे उमेदवार एकतर्फी निवडून येऊन पतसंस्थेवर वर्चस्व प्रस्थापित केले, तर विरोध पॅनलला व अपक्ष उमेदवारांना यांना या निवडणुकीत एकाही जागेवर विजय मिळवता आला नाही.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!