Friday, June 9, 2023
Home नायगाव धनंज येथे “आनंदाचा शिधा” किट वाटप लाभार्थ्यांची भिमजयंती गोड होणार -NNL

धनंज येथे “आनंदाचा शिधा” किट वाटप लाभार्थ्यांची भिमजयंती गोड होणार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। गुडी पडावा व भारतरत्न डॉ बाबासाहेब आंबेडकर जयंती सर्वांची गोड व आनंददायी होण्यासाठी राज्यातील शिंदे सरकारने ‘आनंदाचा शिधा’ अर्थात शंभर रुपयात चार वस्तू देण्याचा निर्णय घेतला होता. त्याअनुषंगाने धनंज येथील स्वस्त धान्य दुकानदार विठ्ठल भीमराव जाधव यांच्या हस्ते स्वस्त धान्य दुकानांवर “आनंदाचा शिधा” किट वाटप करण्यास सुरुवात करण्यात आली.

राज्य शासनाने घेतलेल्या निर्णयामुळे जनसामान्य नागरीकांची भिमजयंती ही गोड व आनंददायी होणार आहे. शंभर रुपयांमध्ये एक किलो रवा, एक किलो चनादाळ, एक किलो साखर व एक लीटर पामतेल उपलब्ध झाले आहे. मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी घेतलेल्या निर्णयामुळे नायगाव तालुक्यातील धनंज गावात “आनंदाचा शिधा” किट वाटप करण्यास सुरुवात केली आहे. त्यामुळे लाभार्थ्यांची भीमजयंती गोड होणार आहे. त्यामुळे आनंदाचे वातावरण निर्माण झाले आहे.

यावेळी सरपंच सौ.उज्वला पांचाळ , उपसरपंच अनिता सूर्यवंशी ,तंटामुक्त अध्यक्ष माधवराव सूर्यवंशी ,माजी तंटामुक्त अध्यक्ष दतात्र्य सूर्यवंशी ,माधवराव जाधव ,बालाजी ,जयवंतराव ,रणजित हंबर्डे ,बालाजी कोंडीबा ,हणमंत कुर्हाडे , स्वस्त धान्य दुकानदार विठ्ठल भीमराव जाधव ,सुवर्णाबाई गोविंदराव ,माधव धडेकर ,लाभार्थी बालाजी गोपाळराव, प्रकाश धडेकर ,जक्कोजी पांडुरंग ,रुकमाजी हंबर्डे ,रामदास जाधव ,प्रकाश पांडुरंग ,अंसाजी सूर्यवंशी गंगाधर जाधव ,केशव रामराव ,प्रवचन धडेकर आदी लाभार्थ्यांना “आनंदाचा शिधा” किट वाटप करण्यात आले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!