Sunday, June 11, 2023
Home कंधार भीमजयंती दिनी डॉ.फुगारे यांच्या उपस्थितीत भीमसैनिकांना पाणीवाटपाचे आयोजन -NNL

भीमजयंती दिनी डॉ.फुगारे यांच्या उपस्थितीत भीमसैनिकांना पाणीवाटपाचे आयोजन -NNL

मांगिलाल राठोड यांचे स्तुत्य उपक्रम

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। नांदेड जिल्ह्यासह ग्रामीण भागात नावारूपाला आलेली व सर्वसामान्य नागरिकांना वेळप्रसंगी सेवा पुरविणारी संकल्प व वैष्णवी आरोग्यदायी सेवाभावी संस्था यांच्या वतीने १४ एप्रिल २०२३रोजी महामानव , विश्वरत्न डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या १३२ व्या जयंतीनिमित्त डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर पुतळा परिसरात तमाम भीमसैनिकांना अपेक्षा हाॅस्पीटलचे वैद्यकीय अधिकारी डॉ.दिलीप फुगारे यांच्या मार्गदर्शनाखाली व उपस्थितीनां पाणीवाटपाचे आयोजन करण्यात आल्याचे संस्थेचे अध्यक्ष मांगिलाल राठोड यांनी कळविले आहे.

संकल्प व वैष्णवी आरोग्यदायी सेवाभावी संस्था नांदेड , यांच्या वतीने नांदेड ,परभणी हिंगोली ,यवतमाळ या जिल्ह्यातील ग्रामीण भागात विविध आरोग्य शिबीर कार्यक्रमांतून गरजू लाभार्थ्यांना अनेक लाभ मिळवून दिला आहे. संस्थेचे सचिव मांगिलाल राठोड व त्यांचे सहकारी, कर्मचारी गावागावांत जावून आरोग्य शिबीरे आयोजित करून लाभार्थ्यांचे आरोग्य तपासून व मार्गदर्शन करून मोफत चष्मे वाटप करतात.रुग्णांना अपेक्षा हाॅस्पीटल व अनेक नोंदनियुक्त हाॅस्पिटल मध्ये सहकार्य करताना दिसतात. दि. १४ एप्रिल रोजी महामानव विश्वरत्न डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त नांदेड येथील डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर पुतळ्याजवळ उपस्थितीत भीमसागराची तहान भागविण्यासाठी पाणी वाटपाचे आयोजन केले आहे.

अपेक्षा हाॅस्पीटलचे वैद्यकीय अधिकारी डॉ.दिलीप फुगारे यांच्या मार्गदर्शनाखाली व उपस्थितीत पाणीवाटपाचे आयोजन करण्यात आले आहे. डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या पुतळ्यास अभिवादन करण्यासाठी आलेल्या भीमसैनिकांना पाणी पाजवून डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त अभिवादन केल्याचे सार्थक होईल असे मत संस्थेचे सचिव मांगिलाल राठोड यांनी बोलताना व्यक्त केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!