Friday, June 9, 2023
Home माहूर सेवा सहकारी सोसायटी चेअरमन पदी पोलीस पाटिल हेमंत गावंडे तर व्हाईसचेअरमन पदी सौ.ज्योतीबाई डाखोरे -NNL

सेवा सहकारी सोसायटी चेअरमन पदी पोलीस पाटिल हेमंत गावंडे तर व्हाईसचेअरमन पदी सौ.ज्योतीबाई डाखोरे -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। तालुक्यातील गोकुळ गोंडेगाव येथे मंगलवार दि.११ एप्रिल रोजी सेवा सहकारी सोसायटीची पंचवर्षीक निवडणूक पार पडली त्यामध्ये न्यू महाराष्ट्र राज्य गाव कामगार पो.पाटील संघटनेचे नांदेड जिल्हा अध्यक्ष हेमंत गावंडे पाटील यांची चेअरमन तर व्हाईसचेअरमन पदी सौ.ज्योती सुभाषराव डाखोरे यांची बिन विरोध निवड करण्यात आली.

ग्रामपंचायत गोकुळ गोंडेगाव येथील सभागृहात दि,११ रोजी सेवा सहकारी सोसायटी चि निवडणूक घेण्यात आली सर्व प्रथम क्रांतिसूर्य महात्मा ज्योतिबा फुले यांच्या जयंती निमित्त त्यांच्या प्रतिमेचे पुष्पहाराने पूजन करून जयंती साजरी करण्यात आली. १३ संचालक असलेल्या विविध कार्यकारी सहकारी संस्था गोकुळ गोंडेगाव या सोसायटीची चेअरमन व व्हाईस चेअरमन पदाची निवडणूक निवडणूक निर्वाचन अधिकारी एस.ऐम.गाढवे व अशिष वांगे यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न झाली.

चेअरमन पदी सायफळ येथील पोलीस पाटिल हेमंत गावंडे तर व्हाईस चेअरमन पदी सौ.ज्योती डाखोरे यांची संचालकातून बिनविरोध निवड करण्यात आली यावेळी सरपंच राम सिडाम, आनमाळ येथील पो.पाटील नरवाडे पाटील,दिनेश गावंडे,देवराव गावंडे,दिगंबर कुटे, नारायण कुटे, गणपत गावंडे,माणिक गावंडे,संदीप राकेश,उत्तम राठोड,गुलाब भगत,अंबादास ताटेवार, पंचफुल हातमोडे,गोकुक येथील पो.पाटील अमोल सोळंके, रुपेश मोरे ,अभिषेक कर्णेवार आदींची उपस्थिती होती.कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन संजय मानकर यांनी तर आभार संदीप राकेश यांनी मानले.

पोलीस पाटलांना सहकार क्षेत्रातील निवडणूक लढविण्यास नुकतिच शाशनाने परवानगी दिल्याने सायफळ येथील पोलीस पाटिल तथा न्यू महाराष्ट्र राज्य गाव कामगार पो.पाटील संघटनेचे नांदेड जिल्हा अध्यक्ष हेमंत गावंडे पाटिल यांनी हि निवडणूक लढवून चेअरमन पदी विराजमान झालेले जिल्ह्यातील पहिले पोलीस पाटिल आहेत

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!