Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड पंतप्रधान नरेंद्र मोदी सरकारी विभाग आणि संस्थांमध्ये नव्याने भरती झालेल्या सुमारे 71,000 नियुक्ती पत्रांचे वितरण करतील- NNL

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी सरकारी विभाग आणि संस्थांमध्ये नव्याने भरती झालेल्या सुमारे 71,000 नियुक्ती पत्रांचे वितरण करतील- NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। श्री नरेंद्र मोदी, माननीय पंतप्रधान 13 एप्रिल 2023 रोजी सकाळी 10:30 वाजता व्हिडिओ कॉन्फरन्सिंगद्वारे सुमारे 71,000 नियुक्ती पत्रांचे वाटप करतील. माननीय पंतप्रधान देशातील 19 राज्ये, केंद्रशासित प्रदेशांमध्ये 45 वेगवेगळ्या ठिकाणी पसरलेल्या या नियुक्त्यांना संबोधित करतील.

नांदेड येथे, श्री कपिल मोरेश्वर पाटील, माननीय केंद्रीय पंचायत राज राज्यमंत्री, भारत सरकार दिनांक 13 एप्रिल 2023 रोजी मुख्य सभागृह, नियोजन भवन, जिल्हाधिकारी कार्यालय, नांदेड  येथे आयोजित कार्यक्रमात विभागीय रेल्वे व्यवस्थापक, नांदेड विभाग आणि इतर मान्यवरांच्या उपस्थितीत रोजगार मेळा योजनेंतर्गत केंद्र सरकारच्या नव्याने निवड झालेल्या नियुक्त्यांना नियुक्ती पत्रे प्रदान करेल.

रोजगार मेळा हे रोजगार निर्मितीला सर्वोच्च प्राधान्य देण्याच्या पंतप्रधानांच्या वचनबद्धतेच्या पूर्ततेच्या दिशेने एक पाऊल आहे. रोजगार मेळा पुढील रोजगार निर्मितीमध्ये उत्प्रेरक म्हणून काम करेल आणि तरुणांना त्यांच्या सक्षमीकरणासाठी आणि राष्ट्रीय विकासात सहभागासाठी अर्थपूर्ण संधी प्रदान करेल अशी अपेक्षा आहे.

देशभरातून निवडलेले नवीन भर्ती भारत सरकारच्या अंतर्गत विविध पदांवर जसे की ट्रेन मॅनेजर, स्टेशन मास्टर, सीनियर कमर्शियल कम तिकीट क्लर्क, इन्स्पेक्टर, सब इन्स्पेक्टर, कॉन्स्टेबल, स्टेनोग्राफर, कनिष्ठ लेखापाल, पोस्टल सहाय्यक, कर निरीक्षक, कर सहाय्यक, वरिष्ठ ड्राफ्ट्समन, जेई/पर्यवेक्षक, सहाय्यक प्राध्यापक, शिक्षक, ग्रंथपाल,  परिचारिका,  पीए, एमटीएस, इत्यादी या पदांवर रुजू होतील.

नव्याने नियुक्त झालेल्यांना ‘कर्मयोगी प्रारंभ’, स्वतःला प्रशिक्षण देण्याची संधी देखील मिळेल, हा ‘कर्मयोगी प्रारंभ’ विविध सरकारी विभागांमध्ये सर्व नवीन नियुक्त्यांसाठी एक ऑनलाइन अभिमुखता अभ्यासक्रम आहे. दक्षिण मध्य रेल्वेवर,  रोजगार मेळा सिकंदराबाद, विजयवाडा, गुंटकल आणि नांदेड या चार ठिकाणी होणार आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!