Monday, May 29, 2023
Home क्राईम एक गावठी पिस्टलसह दरोडयाचे गुन्हयातील एक आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेकडुन अटक -NNL

एक गावठी पिस्टलसह दरोडयाचे गुन्हयातील एक आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेकडुन अटक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। अवैद्य शस्त्र बाळगणारे आरोपीतांची माहीती काढुन त्यांचेविरुध्द कायदेशिर कार्यवाही करण्याबाबत श्रीकृष्ण कोकाटे, पोलीस अधीक्षक, नांदेड यांनी पोलीस निरीक्षक स्थागुशा नांदेड यांना आदेशीत केले होते. त्यानुसार पोलीस निरीक्षक स्थागुशा, नांदेड यांनी वेगवेगळी पथके तयार करुन शहरात अवैद्य अग्नीशस्त्र बाळगणारे आरोपीताविरुध्द कायदेशीर कार्यवाही करण्याबाबत आदेश दिले होते.

दिनांक 12/04/2023 रोजी श्री व्दारकादास चिखलीकर, पोलीस निरीक्षक, स्थागूशा नांदेड यांना नांदेड शहरातील अंगद हॉटेलसमोर एक इसम स्वतःचे जवळ पिस्टल बाळगुन असल्याची खात्रीशीर माहीती मिळाल्याने त्यांनी स्थागुशाचे अधिकारी व अमंलदार याना अंगद हॉटेल, नांदेड येथे रवाना केले. स्थागुशा चे अधिकारी व अमंलदार यांनी अंगद हॉटेलसमोर नांदेड येथे जावुन आरोपी नामे जसपालसिंघ दिवानसिंघ संधु वय 22 वर्ष रा गुरुव्दारा गेट नंबर 6 नांदेड यास पकडुन त्यांची झडती घेतली.

यावेळी त्याचे कमरेला लावलेले एक गावटी बनावटीचे पिस्टल किंमती 18000/- रुपयाचे मिळुन आल्याने ते जप्त केले असुन नमुद आरोपीचा हा पोलीस ठाणे भाग्यनगर गुरनं. 100 / 2023 कलम 395,506 भा द वि सहकलम 3/25,4/25 शस्त्र अधिनियम गुन्हयात सहभाग असल्याचे निष्पन्न झाल्याने त्यास पुढील तपासकामी पो स्टे भाग्यनगर यांचे ताब्यात देण्यात आले आहे.

सदरची कामगिरी मा. श्री श्रीकृष्ण कोकाटे, पोलीस अधीक्षक, नांदेड, मा. श्री अबिनाश कुमार अपर पोलीस अधीक्षक, नांदेड, मा. श्री खंडेराव धरणे, अपर पोलीस अधीक्षक, भोकर, यांच्या मार्गदर्शनाखाली, श्री व्दारकादास चिखलीकर पोलीस निरीक्षक स्थागूशा नांदेड, सपोनि / पांडुरंग माने, पोउपनि/ दत्तात्रय काळे, गोविंद मुंडे, जसवंतसिंघ शाहु पोहेकॉ / सखाराम नवघरे, रुपेश दासरवार, शंकर म्हैसनवाड, पोना / दिपक पवार, पद्मसिंह कांबळे, पोकॉ/ बालाजी यादगीरवाड, चापोकॉ/ गंगाधर घुगे, शंकर केंद्रे व सायबरचे राजु सिटीकर यांनी पार पाडली आहे. सदर पथकाचे मा. पोलीस अधीक्षक नांदेड यांनी कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!