Monday, May 29, 2023
Home करियर आरटीएसई परीक्षेत माहूरची कू.नियती राठोड राज्यात प्रथम -NNL

आरटीएसई परीक्षेत माहूरची कू.नियती राठोड राज्यात प्रथम -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। जिनियस किड्स ईन्टरनॅशनल इंग्लिश स्कूल माहूर च्या विद्यार्थीने घवघवीत यशाची परंपरा कायम ठेवत आरटीएसई कडून घेण्यात आलेल्या परीक्षेत कू.नियती विक्रम राठोड या विद्यार्थीनीने राज्यात पहिला क्र.पटकाविला आहे.

सह्याद्रि नंगर येथे राहणारी कु.नियती हि नर्सरी पासून जिनियस किड्स ईन्टरनॅशनल इंग्लिश स्कूल ची विद्यार्थीनी आहे, फेब्रुवारी २०२३ मध्ये घेण्यात आलेल्या आर.टि.एस.ई. चि परीक्षा तिने दिली होती एप्रिल मध्ये त्याचा निकाल लागला असून ६ व्या वर्गात शिकत असलेली कू.नियती राठोड या विद्यार्थिनीने १७६ गुण घेऊन राज्यातून प्रथम क्रमांक पटकावला आहे. संस्थेचे संचालक भाग्यवान भवरे सचिव सौ.शितल भवरे तसेच शाळेचे मुख्याध्याक सुधिर गौरखेडे. व सर्व शिक्षकांनी तिचा सत्कार करून कौतुक केले आहे.

आटीएसई २०२३ या परीक्षेची पूर्व तयारी शाळेतील शिक्षक प्रफुल्ल भवरे, वर्ग शिक्षक आकाश राठोड,सोहील खॉन, यांनी विशेष मार्गदर्शन केले. कू.नियतिने आपल्या यशाचे श्रेय वडील विक्रम आई सौ.वैशाली व सर्व मार्गदर्शक शिक्षकांना दिले आहे. त्यामुळे तिचे सर्वत्र कौतुक होत आहे. जिनियस किड्स ईन्टरनॅशनल इंग्लिश स्कूल, च्या या शाळेने विद्यार्थ्यांना अनेक स्पर्धात्मक परीक्षेमध्ये सहभागी करून घवघवीत यशाची विद्यार्थ्यांना परंपरा कायम ठेवत ही संस्था नावारूपास येत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!