Friday, June 9, 2023
Home माहूर सेवा सहकारी सोसायटी चेअरमन पदी रंजीत चुंगडे तर व्हाईसचेअरमन पदी जयकांत मोरे -NNL

सेवा सहकारी सोसायटी चेअरमन पदी रंजीत चुंगडे तर व्हाईसचेअरमन पदी जयकांत मोरे -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। तालुक्यातील लिंबायत/नेर सेवा सहकारी सोसायटीची पंचवर्षीक निवडणूक गुरुवार दि‌. १३ एप्रिल रोजी सहायक निबंधक सहकारी संस्था च्या कार्यालयात पार पडली त्यामध्ये रंजीत लक्ष्मनसिंह चुंगडे यांची चेअरमन तर व्हाईस चेअरमन पदी जयकांत आनंदराव मोरे यांची बिन विरोध निवड करण्यात आली.

१३ संचालक असलेल्या विविध कार्यकारी सहकारी संस्था चेअरमन व व्हाईस चेअरमन पदाची निवडणूक निवडणूक निर्वाचन अधिकारी डि.एच.नगराळे मॅडम सचीव एस.बि. वांगे यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न होऊन चेअरमन पदी चुंगडे तर व्हाईस चेअरमन पदी मोरे यांची संचालकातून बिनविरोध निवड करण्यात आली.

यावेळी दिलेरसिंह चुंगडे,धिरज धनावत,रामहारी जाधव, नरेंद्र चुंगडे, विलास जगताप,सौ.रेखाबाई ताटू .शे.रजियाबी गफार.रीतेश चुंगडे. आनंद चुंगडे जनार्धन लोढे.हे उपस्थित होते या निवडी बद्दल मनोहर सिंह चुंगडे .जगदिश पेढवाल.सुरेश पाटिल .राज ठाकूर अदिनी अभिनंदन केले

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!