Monday, May 29, 2023
Home नायगाव नरसी फाटा येथे भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी जयंती साजरी -NNL

नरसी फाटा येथे भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी जयंती साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगांव तालुक्यातील नरसी फाटा येथील नवचैतन्य भिम जयंती मंडळ दिनांक14/4/2023रोजी भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्यी 132व्या मोठ्या उत्साहात जयंती साजरी करण्यात आली.

यावेळी कार्यक्रमाचे अध्यक्ष शिवराज पाटील होटाळकर, रामतिर्थ पोलीस ठाण्याच्ये पोलीस निरीक्षक संकते दिघे, प्रकाश पाटील भिलवंडे, माजी जिल्हा परिषद सदस्य माणिकराव लोहगावे, संभाजी पाटील भिलवंडे, रवींद्र पाटील भिलवंडे,भास्कर पाटील भिलवंडे, सरपंच गजानन शिवाजीराव पाटील भिलवंडे, याच्या हस्ते ध्वजारोहण करण्यात आले, डॉक्टर संतोष मोरे, सय्यद सद्दाम, अनिल पवळे, संतोष कुडके, तलाठी बामणीकर, पोलीस पाटील इब्राहिम बेग पाटील, श्रीपत कांबळे कार्यक्रमाचे आयोजक एन.डी.नरसीकर, डी.के हाणवटे, साहेब , अनिल गायकांबळे सर,सोपान भेदे,शंकर भेदे,,नारायण भेदे,रावसाहेब भेदे ,व सिध्दार्थ तलवारे , मोहिदिन सर,उत्तम नरसीकर ,यांच्या मार्गदर्शनाखाली नरसी फाटा चौकात भव्य मिरवणूक काढण्यात आले व जयंती साजरी करण्यात आली.

नवचैतन्य भिम जयंती मंडळ नरसी फाटा अध्यक्ष संतोष इरबाजी सोनकांबळे उपाध्यक्ष रमेश वासरे सचिव तरटे श्रीनिवास सहसचिव संदिप भुसावळे कोषाध्यक्ष हाणवटे देवीदास कोषाध्यक्ष प्रकाश भीमराव डूमणे,यशपाल सुर्यवंशी,सदस्य साहेबराव भेदे,राहुल भेदे,आकाश भेदे,दिनेश भेदे, शुभम उत्तम भेदे,संतोष भेदे, साहेबराव भेदे , दिलीप पोटफोडे,परन पोटफोडे, अमोल झगडे, श्रीकांत सूर्यवंशी, अनिल भेदे, शिवराज संतोष भेदे,सप्ननिल भेदे,विश्वजीत हाणवटे,सुभाष वाघमारे, जयदीप सोनकांबळे,गंगाधर इगळे,व,गावातील जेष्ठ नागरिक भीमसैनिक आदी जन उपस्थित होते,

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!