Friday, June 9, 2023
Home कंधार उस्माननगर परिसरात डाॅ. बाबासाहेब आंबेडकर यांना ठिकठिकाणी अभिवादन;  खिचडी ,व शालेय साहित्याचे वाटप -NNL

उस्माननगर परिसरात डाॅ. बाबासाहेब आंबेडकर यांना ठिकठिकाणी अभिवादन;  खिचडी ,व शालेय साहित्याचे वाटप -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। बोधीसत्व, प्रज्ञासुर्य , भारतीय घटनेचे शिल्पकार परमपूज्य भारतरत्न डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या १३२ व्या जयंतीदिना निमित्त उस्माननगर परिसरातील ठिकठिकाणी डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या प्रतिमेचे पूजन व शाळेत विद्यार्थ्यांना शालेय साहित्याचे वाटप करण्यात आले.

उस्माननगर येथील ग्रामपंचायत कार्यालय येथे सकाळी सरपंच श्रीमती गयाबाई घोरबांड , उपसरपंच शेख बाशीद , ग्रामसेविका सौ.शिंदे – माने ,देवरावजी सोनसळे , गोविंदराव भिसे , अशोक काळम पाटील ,आमिनशा फकीर ,आमिन आदमनकर , राहुल सोनसळे ,संजय वारकड , दत्ता पाटील घोरबांड , मारोती बी.घोरबांड , गंगाधर कांबळे , कमलाकर शिंदे , गंगाधर भिसे ,प्रा. विजयकुमार भिसे , यांच्या सह अनेक गांवकरी सदस्य उपस्थित होते. सम्राट अशोक प्राथमिक शाळा येथे डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या प्रतिमेचे पूजन करुन अभिवादन करण्यात आले.

यावेळी शाळेचे मुख्याध्यापक राहुल सोनसळे यांच्या मार्गदर्शनाखाली व आध्यक्षतेखाली झालेल्या कार्यक्रमात शालेय विद्यार्थ्यांसाठी शालेय साहित्याचे वाटप व नागवंशी. मित्र मंडळ व जयंती मंडळ यांच्या वतीने बस स्थानक येथे खिचडीचे वाटप करण्यात आले. यावेळी मुख्याध्यापक राहुल सोनसळे , देविदास डांगे, भगवान राक्षसमारे, मन्मथ केसे, भगवान राक्षसमारे, नितिन लाटकर, शकील शेख, समता जोंधळे, मणिषा भालेराव, सोनकांबळे, यांच्या सह विद्यार्थी , शिक्षक यांनी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त अभिवादन करण्यात आले.

जिल्हा परिषद के. प्राथमिक शाळा व जिल्हा परिषद प्राथमिक कन्या शाळा येथे भारतीय घटनेचे शिल्पकार परमपूज्य भारतरत्न डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त प्रतिमेचे पूजन करुन अभिवादन करण्यात आले.यावेळी केंद्रप्रमुख जयवंतराव काळे , मुख्याध्यापिका सौ. विद्या वांगे , यांच्या सह शिक्षिका,शिक्षक विद्यार्थी उपस्थित होते.उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने घटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त अभिवादन आचार्य बाळशास्त्री जांभेकर पत्रकार सभागृहात प्रमुख पाहुणे यांच्या उपस्थितीत करण्यात आले. व येथील माजी सरपंच प्रतिनिधी व सामाजिक कार्यकर्ते आमिनशा फकीर यांच्या वाढदिवसानिमित्त आभिष्ठचितन करण्यात आले.

यावेळी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गणेश लोखंडे, माणिक भिसे, प्रदीप देशमुख, लक्ष्मण कांबळे, सुर्यकांत मालीपाटील, देविदास डांगे , पोलीस पाटील विश्वभंर मोरे ,आमिन आदमनकर, राहुल सोनसळे ,सम्यक कांबळे , अशोक काळम पाटील, दत्ता पाटील घोरबांड , यांच्या सह अनेक कार्यकर्ते उपस्थित होते. यावेळी डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जीवनावर प्रकाश टाकणारी समयोचीत भाषणे झाली.उस्माननगर परिसरात डाॅ.बाबासाहेब आंबेडकर यांची जयंती विविध कार्यक्रमांनी हार्षउल्हासाने उत्साहात साजरी करण्यात आला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!