Sunday, May 28, 2023
Home करियर डॉ. सोमनाथ पचलिंग यूजीसी – नेट परीक्षा उत्तीर्ण -NNL

डॉ. सोमनाथ पचलिंग यूजीसी – नेट परीक्षा उत्तीर्ण -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। डॉ. सोमनाथ पचलिंग हे मार्च 2023 मध्ये झालेल्या यूजीसी नेट परीक्षेत शिक्षण शास्त्र विषयात उत्तीर्ण झाले आहेत.

मागील पाच वर्षापासून ते सहयोग सेवाभावी संस्था कॉलेज ऑफ एज्युकेशन विष्णुपुरी नांदेड येथे सहाय्यक प्राध्यापक या पदावर कार्यरत आहेत या त्यांच्या यशाबद्दल सहयोग सेवाभावी संस्थेचे सचिव डॉ संतुकराव हंबर्डे व सहयोग सेवाभावी संस्थे अंतर्गत चालणाऱ्या विविध महाविद्यालयातील प्राचार्य कॉलेज ऑफ फार्मसी चे प्राचार्य विश्वनाथ भरकड, कॉलेज ऑफ एज्युकेशनचे प्राचार्य डॉ बालाजी गिरगावकर,

एमबीए कॉलेजच्या प्राचार्य डॉ .गजाला खान, बीसीए कॉलेजचे प्राचार्य सुनील हंबर्डे, मदर तेरेसा नर्सिंग स्कूलचे प्राचार्य सुनील पांचाळ, पॉलिटेक्निक कॉलेजचे प्राचार्य श्री शिवानंद बारसे, श्री ईशान अग्रवाल, इंदिरा कॉलेज ऑफ फार्मसी चे प्राचार्य डॉ.प्रकाश कटकम, इंदिरा कॉलेज ऑफ फिजिओथेरपीच्या सहाय्यक प्राध्यापिका डॉ प्रियंका नेरसु, डॉ प्रीती घोडगे संस्थेचे प्रशासकीय अधिकारी विश्वनाथ स्वामी व सर्व शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचाऱ्यांनी त्यांचे अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!